Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazikumbuka filamu hizi??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Mar 27, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    kipindi hiko ITV ilikuwa kituo kizuri sana walikuwa na vipindi vizuri vilivyosisimua watazamaji wake. Mfano, kwenye filamu kulikuwa na filamu kama vile Rino rens jamaa alikuwa na anapenda sana pikipiki, point man, time trax, family matters na nyingine tele. Je wewe unazikumbuka zp?
     
  2. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    21 jump street
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Niliipenda sana tamthilia ya passion,kwanin ITV wasiirudie tena?
     
  4. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    isidingo
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mimi namiss ucheshi wa 'Cheka na CTN' ft. Mzee Small, Bi Chau na Tupatupa.
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Movie-Fist of Fury
    Star-Bruce Lee
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    Egoli, place of gold

    the girl of tomorrow

    days of our lives....(hii ilikua ctn)

    the young and the restress

    bold and beautiful....
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    robocop.......
     
  9. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Itv
    ____
    1. Ile movie ya "V"
    2. ile ya vicent jitu lenye sura ya simba
    3.Mchezo wa kenya " Tausi"
    4. Tamthilia ya mauaji "tahamaki"
    5. Sumbi na bocha
    6. Nyota ensemble
    7. Mzee jongo na bi nyakomba
    Ctn
    ____
    1. Vituko vya mzee small "cheka na ctn"
    Dtv
    _____
    1.Kitimoto cha pascal mayala
     
  10. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Comedy ya Living single (Queen Latifa), pia namkumbuka yule dada mnene wa itv aliyekuwa anataja kipindi kinachofuata anamalizia kwa tabasamu.
     
  11. T

    TORABORA Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vituko mahakamani.
     
  12. T

    TORABORA Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee Ojwang na mkewe Mama...... Na ka resta kao.
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    perfect stranger.
     
  14. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hiyo red kwa mwenye kuikumbuka Jina naomba anisaidie nimeitafuta sana!!
     
  15. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nashukuru nimeipata ni Beauty and the Beast.... niliipenda sana hii, pamoja na Bugs...... Unamkumbuka Mr T??
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    acapulco bay
     
  17. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,436
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    [​IMG]Alikuwa anaitwa VIncent
     
  18. Jatelo

    Jatelo Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Motor Combart, Sunset beach, ila kiboko ni ile ya sokwe wa kwenye msitu wa Gombe staring akiwa Fifi umo ndani utakutana na wakina Kipara Mc Regan, ucpime kabisa ITV ya enzi izo
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Kitamboo sana hayo makitu.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    La lo la
     
Loading...