Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unazikumbuka enzi hizi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shakazulu, Oct 28, 2011.

  1. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kweli enzi hizo zilikuwa zimetulia
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Maisha yalikua poa sana.
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maisha yalikuwa powa sana....hapakuwa na magamba...wakati huo.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    dah!mkuu nmekubali.upo juu ka povu la bia
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Natamani sana turudi enzi zile mambo yalikuwa shwari sana,ukamera man ulikuwa dili sana na madem walikuwa bomba sana tofauti na wa siku hizi wamechakachuliwa sana,mpaka wamepoteza radha alafu hawajui hata majambozi,HIZO NDIO ENZI ZA NGAZI TATU BWANA,danga chee dukinaa salam za mablazaman enzi hizo.
     
  7. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duuu hao walikuwa wanaitwa, magangwe au check bob.Safi sana.
    Picha ya juu jamaa wapo beach,naona kuna gangwe mmjo amevaa chupi ya james bond 007 ilikuwa na kamfuko kamoja mbele.
     
  8. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahahaha nakumbuka mbali
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Enzi za kupiga picha studio dah so long wadau
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo ukimwi hata haujulikani na zinaa haijapewa kipo mbele kama sasa, mabinti kuolewa na bikra ni jambo la kawaida
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    nimezipenda.....
     
  12. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Looh! Wakati umekwenda wapi jamani....!? Asante mdau kwa picha hizi chache bali zenye ujumbe na nguvu ya fikira isiyoweza kupimika wala kuonekana kwa macho. Asante tena na hongera Mkuu!
     
  13. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aaah umenikumbusha mbali sana, enzi hizo wasiwasi wa maisha ulikuwa haupo, mtu anatembea mpaka kijiji cha tatu usiku wa manane kufuatilia demu. Tofauti na siku hizi gari ikifunga breki wanabanana madirishani kukuonyesha bidhaa zao!
     
  14. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    OMG ... Great times eh? ... how to retrieve?

    Twist ..mpaka chiiiiniiiii!!, Mshati kubana sanaa!!, studio kwa kunyoosha kidole kwnye mauna na Radio mkononi ... life ...a big adventure!!

    Girls kiufua waziii kabisaaaa ... I didn't go though this ..Lol!!
     
  15. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hakika imenikuna sana kwa picha hizo. Zimenikumbusha mambo mengi. Nakumbuka enzi hizo ukienda kumtembelea ndugu yako utakuta sebure imejaa picha ukutani za staili mbalimbali.
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukimwi haukuwepo lakini kisonono (gonorrhea) na kiswende (syphillis) vilikuwepo
     
  17. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    mmnh! naona kama wakati wa chrismas kule moshi.
     
  18. 1

    1954 JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 3,965
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Inaelekea zamani kulikuwa hakuna wanene. Picha za siku hizi vijana wanaonekana matipwatipwa. Zamani walikuwa wamekaukiana. sijui ni sababu ya shida au vipi. hebu tuelezeni.
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,730
    Trophy Points: 280
    Aisee nimecheka mbaya!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Picha nzuri sn,zinanikumbusha picha za baba yangu naye alipiga enzi zake akiwa kijana!
     
Loading...