Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unayakumbuka matukio haya??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mchochezi, Mar 30, 2012.

  1. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    enzi hizo kulikuwa na matukio ya kutisha katika mikoa mbalimbali ya nchi yetu mfano Unyonyaji damu ambapo ilifika kipindi mtu huwezi kutembea peke yako usiku, vilevile Uchunaji ngozi za binadamu hasa kule mkoani Mbeya. Je unakumbuka baadhi ya matukio mengine??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu mbona matukio yenyewe ni yale mabaya tu na ya kutisha?
    Hukumbuki matukio yeyote mazuri na ya kuvutia?
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    duh! namkumbuka yule mtoto flani wa mbeya alichunwa ngozi halafu ITV wakaonyesha hiyo ngozi na ule mwili uliochunwa! watu wana roho ngumu kama mawe....
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kunyonywa damu niliishia kuhadithiwa tu na bibi yangu. Kuchunwa ngozi niliishia kusikia watu wakiongelea, haijawahi tokea mitaa ya kwetu.
     
  5. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    nyie si mnaishi mjini
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mimi nilikuwa nashindwa kuyacheki live maana ni unyama mtupu
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kijijini. . . . .
     
  8. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mauaji ya albino.
     
  9. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    haya ni matukio ya siku hizi, ila zamani tulikuwa tunaambiwa eti albino hawafi eti wanapotea tu..kumbe wanawaua
     
  10. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
     
  12. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kunywonywa damu kipindi kile ilidaiwa walikuwa wanatumia gari jekundu.....mmmh

     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180

    yaan enz hzo ukiona gari nyekundu tu ujue hapo sio kwema jamaa lazma wakunyonye lita kadhaa
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahahahaaaa nakumbuka enzi hizo, ilikuja gari jekundu shule, ukavuma uvumi kuwa ni nyonya damu i see palikuwa kitimutimu, watoto wakatawanyika huku na ilikuwa kizaa zaa kwa kweli......
     
  16. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    hata sisi walikuja scul kwetu, walimu walibaki zao peke yao..kila dent alikula chochoro! Halafu kama wakikuua porini wanakupiga muhuri kabisa.
     
  17. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee unajua zamani wewe?

    Nilizaliwa zamani kipindi hicho historia ilikuwa ndo breaking news.

    Kwa hiyo nikikuambia mauaji ya albino ni ya zamani, amini ni ya zamani kweli.

     
  18. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180

    umezaliwa zamzn waapi wewe?? We umezaliwa juz tu..me ni mwasisi wa uhuru wa 1961
     
  19. by default

    by default JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na watu wanaitwa komando yoso
     
  20. maziwa ya mgando

    maziwa ya mgando Senior Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 167
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    he he he, nimezaliwa kipindi cha dinosaurs.

     
Loading...