Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unayakumbuka mabasi na daladala za kwenu siku za nyuma?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Oct 25, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwetu Mbeya kulikuwa na daladala (Mzunguko) mmoja unaitwa Mafegi, huo ulikuwa ni noma. Rangi nzuri, mziki mnene, kitu kipyaaaaa, haukudumu, ulichomwa moto na washindani wake.
    Kulikuwa na Mwailubi, Mgangaluma, Green Belt la kina Bisso Ntepa, Black Belt, Linolino la kina Makorija, Usafiri Milimani la kina Mwaigomole, Slow but sure la kina Billey Massawe. Hili lilikuwa ni bedford, likisukumwa Mlima wa Ghana linaenda kuwakia mteremko wa Mbeya Hotel.
    Hebu na wewe tujulishe ya kwenu
     
  2. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa njia ndefu kulikuwa na
    Nyota likipiga safari za Mbeya Dar,
    Okoa, Mbeya Dar,
    Tunyande- Mbeya,Lusaka Dar,
    Movement Star- Mbeya Dar, dereva alikuwa Henry Mwantobe.
    Amina (Aluta Continua)- Dar Mbeya
    Safina- Dar Mbeya
    Matema Beach- Dar Mbeya
    Tawaqal Dar Mbeya, kuna moja lilikuwa linaendeshwa na Giriki, jamaa alikuwa noma sana.
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pia kulikuwa na Tahfif, wali moto mchuzi moto, hii ilikuwa inapiga Mbeya Mombasa.
    Zainabs na Scandnavia zilikuwa ni Dar Mby.
    Victoria ilikuwa inaondoka Mby kwenda Iringa kila siku saa saba mchana.
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwacha, Kamata na Relwe yalikuwa lazima yalale njiani kutoka Mby kwenda Dar
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwenzetu hujaenda kwenu una muda gani?
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,669
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Pale Bk yalikuwepo Byonabusha,Zafanana,Salima na nduguze,Bujugo trans n.k
     
  7. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pale iringa kulukuwa na daladala inaitwa vitu laini ilikuwa inapiga root ya Mwangata kihesa kilolo, pia kulikuwa na na mabasi ya Kwacha ilula iringa, Mwafrika Njombe iringa na idodi iringa, kulikuwa na basi la tarafa ya kalenga lilikuwa linaitwa UTAKA (usafiri tarafa ya kalenga) nakumbuka mbali sana.
     
  8. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwetu kulikuwa na baiskeli nyingi zote aina moja SWALA nauli 200 kijiji to kijiji
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia mwenye mabasi ya Zafanana alikuwa na wanawake wengi sana wa aina tofautitofauti akiitafuta k tamu kuliko zote. Mwisho wa siku akagundua kuwa zote Zafanana
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni kiranjamkuu, heshima mbele mkuu.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kule MOSHI yalikua black nyau, blach mamba, sirori hethina horomire, dadadala zilikua hazima majina zenyewe zilikua zinashikiliwa gia na manati usipoweka manati gia inafyetuka.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu kuna moja pale mbeya lilikuwa linaitwa kichaa kapewa rungu,mwenye hilo daladala alikuwa anaitwa mfikemo,nililipenda sana enzi hizo
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Atown kulikuwa na kiford kinaitwa take-uch.moshi arusha coster inaitwa TOP STORY,injili iende mbele,mwaka mpya,wacha waseme na machame safari
     
  14. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    kwetu kulikuwa na TTBS, Harambee, kindo kya Kombe n.k



     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwenye red...hili basi lilipata ajali mbaya sana miaka hiyo likauwa wat wengi....lilikuwa gumzo sana, ngoja nivute kumbukumbu ajali ilitokea mto gani na barabara gani
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sio Leyland DAF na Bedford mkuu...zilikuwa na shepu ya mkate
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol! JF!!
     
Loading...