Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawezaje kutesa familia na kufata makahaba wake za watu na umri huu 33

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by telitaibi, Jul 19, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hi, tusaidiane kuona namna ya kumsaidia mwanake mwenzetu na maisha haya ya familia yake, ana umri wa miaka 28 tu dada huyu ana watoto 2 ndoa yao ina miaka 5 mume ana umri wa miaka 33 tu, ni kijana msomi mzuri na aliyekuwa na maendeleo makubwa ya maisha kwa miaka 2 tu alimiliki magari 3 na nyumba kubwa 2 sasa hapo ndo balaa akajiona ndo dume la mtaa mke wa mtu asipite na kashida anapewa pesa na kulipa ngono mtaa mzima wauza bar twende makahaba wa mtaa twende sasa mambo yamekuwa kinyume magari 3 mpaka mguu hakuna kazi viwanja ni magenge ya wanawake wauza pombe awadanganye na vijipesa vya kodi

    mke amekonda mawazo miaka yote analia apewe pesa afanye biashara kwa mumewe ni kama kumpandisha matapishi hampi chochote na mazalaliko yote ya mtaa mahitaji ya kawaida atajua mwenyewe mama ni mzuri mrembo mchapa kazi akaanza kupika popcon mara mandazi keki ajipatie matumizi kujiunga na vikundi vya mtaani ajipatie mikopo na vibati hadi leo ameshaweza kuchukua mkopo wa ml 3 na anakaribia kumaliza apate mkubwa zaidi ni mrembo anatongozwa jibu hatajiuza kwa pesa maisha kwani hayo ya wengine mpaka marafiki zake wameharibu maisha yao na asingependa amtende mwanamke mwingine anajua garama ya uchungu wake.

    hadi sasa mume hashikiki kidogo kilichopo na barabarani wtoto hawaishi maisha ya kama dad ni mdogo na ni kijana tena msomi wale wa ilboru sec enzi hizo sikuku ya kuzaliwa wtoto yapita kama j4 vile sikuku wtt hawajui nguo wala zawadi hata muuza karanga za kubeba huvalisha wanae na wakajisikia kupendwa sana si hayo tu jamani pombe akirudi piga mke matusi ngoe nywele na hayo yote watoto wanaona na kulia wakisema mwache mama dad jamani anamvua nguo na kumfanyia ukatili akiita vijana wa kufagia nje waje kumuona mama matiti wazi usiku na mchana nikikumbuka haya nasisimuka na kumwambia MUNGU nini hatima ya mama huyu na watoto na haki ya ndoa hii hadi leo anamtimizia mume wajibu wake kama kawaida na mateso yote anacholia ni UGONJWA je? na mume ndo huyo akifa hatima ya watoto itakuwa vipi je atawezaje kuwasaidia watoto wasahau unyama na bado unaendelea watoto watakua watu gani na wanajifunza nini?nu huyu mume elimu yake ya mavyuo ndo hapo mwisho wa kutumia akili mimi nimeweza msaidia na hili tu amuombe tena sana na kutafuta watu ambao mume wake anawaheshimu tenaa wenye elimu na umri zaidi wamkalishe jamaa chini kama atasikia wewe unasenaje una mahali pa kumpeleka mama huyu asaidike hata kama ni kisheria na watoto hawa ndo chooooooooooooozi ziiiiiitooooooooo karibu na samahani usingizi koma na mengine hayakupata nafasi karibu sana nani anapinga ukatili nani anapambania haki za hawa wtoto ndo taifa la kesho saidia jamani nitafikisha na mambo yakiwa shwari nitarudi kuwashukuru si hadithi hadi leo wanalala na maisha haya na wataamkia tukichelewa kusaidia wapi kongosho, Mr Rocky,sweetlady,na wengine karibuni sana
     
  2. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mko wapi njooni mnipe jibu la familia hii
     
  3. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanaume jamani nipeni jibu ni akili zenu tu au ndo utajiri unakuja na moto wa ngono
     
  4. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanawake mwasemaje kuhusu mrembo wetu na msimamo na uvumilivu anatuwakilisha ila mwisho wake na watoto malaika hawa wazuri ajabu wana akili na urembo walio jaliwa
     
  5. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    naenda lala please reply wit quote nipate majibu kesho
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi nilidhani wasomi sio watu wa hovyo!!!!!!!Teh,teh,teh,teh!!
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa nini huyo mke asijaribu kutafuta watu wengine wakamshahuria mme wake? kama baraza la familia, best man etc. Kama alijaribu na yakashindikana basi nadhani ni bora waachane. Relations are meant to increase your happiness, not cut on it.
     
  8. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hata ukiwa unaongea huwa huna vituo?sijaelewa hiyo story,..
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    This does not help any of her problem!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo anataka tumshauri nini? Kuwa aendelee kuvumilia?
    Angekuwa mdogo wangu Hutu ningemtandika makofi tu, yangemsaidia. Na alihang on wakati kuna hela, sasa kijogoo pori kimekuwa muflisi huh? Kweli akili za like, kha!
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I also struggled seriously in order to get the picture, I think Kalou has a point there.
     
  12. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ahsante
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Roulette,unadhani nilibisha alichosema kalou?Hapana,lakini pia,nilichosema mimi ni kweli pia!
     
  14. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ungei-edit kidogo ili iweze kueleweka,ndipo nitoe mawazo yangu baada ya kuielewa,
     
  15. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    duh!! sasa huyo mama kinachomkalisha kwa mwanaume huyo ni nini?-kama ni ugumu wa maisha unazidi hapo?-nina uhakika hata akienda kuishi peke yake, maisha hayatakuwa magumu namna hiyo. Asidhani anaweza kuvumilia, atavumilia matusi, lakini UKIMWI itakuwaje akiletewa??????????? Aende NOLA tu, watamsaidia.
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sure. Hasa Punctuation.
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kwani mi ndo mwenye uzi?
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    dah,pole..ngoja nimwambie mwenye uzi afanye edit
     
  19. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    fanya edit kidogo ueleweke.
     
  20. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aisee wanawake wengine sijui vipi?! baada ya yote hayo anasubiri nini hapo kwenye hiyo ndoa?? kama ameweza kupata mtaji anasubiri nini asitafute maisha yake mwenyewe akaachana na huo unyanyasaji?? hivi jamani mlioko kwenye ndoa mliambiwa bila waume zenu hamuwezi kuishi? Ptuuuu!
     
Loading...