Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawezaje Kupost pumba MMU?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by francismaka, Jul 23, 2011.

  1. francismaka

    francismaka Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua kuna watakao ona hii post yangu ni pumba..sijali..... Najua kuna watakaonibeza kwani sina muda mrefu hapa JF..sijali....

    with all due respect kwa members wa JF MMU..yaani caliber zote ..mtu unawezaje kukurupuka na post pumba kama vile... "Jinsi ya ku** bikira"... "natafuta dawa ya viagra"..."mimi napenda fu** barmaids"... "nime Fu*** kwenye gari nakuondoka na thong..etc..

    Give me a break!!!....who cares na personal interest zako.. nani asiyejua ku***.. Kuna mitandao kibao ya under 14 ambayo unaweza kupeleka pumba zako...unajua maana ya Great thinker?

    Kwa upande wa pili .nafagilia sana tena sana..zile post kibao za wale Great thinkers..wa MMU..yaani wanaomba na kutoa ushauri wa maana..Pia wale wanaotoa post za kufundisha maana ya mahusiano na urafiki..wa kweli..

    Nina hasira na post toka kwa wale ambao vidole vyao vinakuwa kama ndio vimebalehe na keyboard za computer au simu zao..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umesikika....
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    common sense is not common
     
  4. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulianza vizuri..sasa ulikoelekea nimeshindwa kukutofautisha na hao unaowaponda..au ndo yaleyale...kuongeza idadi ya 'post'..
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Acha kutafuta umaarufu kijana kirahisi rahisi
     
  6. francismaka

    francismaka Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningetaka kuongeza post ningeanza toka August 2010..hadi sasa nina 4..yaani 2 kila mwaka...kama pumba zitaendelea.I bet..nimemaliza Quota ya mwaka..huu..hadi..2012..
     
  7. francismaka

    francismaka Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I don't think so..
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna watu vidole vyao ndio vina BALEHE kushika key-bord na key-pads, duh hii kweli kali.
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I bet uhusiano kati ya JF na wanajamvi; wanajamvi vs wanajamvi vs mods sio mzuri. Hii wave ya posts zinazofanana na hii ni kubwa.

    I stand to be corrected lakini something is wrong somewhere. Discontentment
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Siku zote ukimnyooshea mwenzio vidole, kimoja chaenda kwake, vitatu vinarudi kwako na dole gumba likisita sita.
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi kila mtu akiwa serious humu Jf, wengine tutaondolea wapi stress zetu?, sometimes inafurahisha kusoma vituko vya mtu binafsi.
    we ukiona hiyo post ni ya mtu ambaye vidole vyake ndio kwanza vimebalehe basi ipotezee, sio lazima usome.

    But nakubaliana na wewe kwamba kuna pumba nyingi, sometimes unajiuliza huyu mtu kafikiria nini ku post? ila jitahidi kuheshimu mawazo yake.we r not the same.
     
  12. Moderator

    Moderator Content Quality Controller Staff Member

    #12
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2006
    Messages: 476
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Heri wewe umepata ujasiri wa kukemea.
    Asante.

    Mtumishi.
     
  13. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    labda pumba kwako kwa mwingine ni point..
    "Different Strokes, for Different Folks"
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Ungekemea wewe labda ungeeleweka zaidi....

    Haya kemea fasta au piga mtu BAN
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,367
    Trophy Points: 280
    akemee kwani kuna watu wana mapepo humu???????/
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie watu nyie!
    Hovyo kabisa.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Shindwaaaaaa Asprin!!!
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,731
    Trophy Points: 280
    Mtumishi.......... Wa kwanza huyu hapa. Piga BAN huyu mtu.
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh naogopa kupost pumba...lkn **** CCM....
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jul 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Pumba kila mtu huwaga anazitoa. Na huwezi ukazuia watu kutoa pumba kwa sababu hoja kama ni pumba au la inategemeana na mtazamo wa mtu.

    Kuna wengine tu, kwa mfano wale wasiompenda Nyani Ngabu, wanaweza kabisa kuona hata hiki nilichoandika hapa ni pumba na wengine wakaona nilichoandika ni kuntu. Pumba za maoni hazina vipimo wala chujio linalokubalika na wote.

    Cha msingi ni kuwa mvumilivu na muelewa wa maoni yaliyo tofauti na ya kwako. Kuna wengine 'jiwe' mwenzio analiona 'mkate'. Sasa katika hali kama hiyo ni uelewa tu ndiyo unaohitajika ili kusonga mbele pasipo na kukwazana.
     
Loading...