Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawezaje kumchukia ALIYEKUWA mpenzi wako kiasi hiki??!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by trachomatis, Oct 27, 2011.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Leo ofisini kwangu nimeshuhudia tukio la kushangaza..Katibu muhtasi wangu[P/S] alimkimbia mgeni wake na kwenda kujificha.Mgeni baada ya kuona hapewi ushirikiano aliamua kuaga na kuondoka.
    Cha ajabu P/S alirudi huku akilia na kuwalaani wote[anaowajua na asiowajua] waliomwelekeza ''mpenzi'' wake huyo mahali aliko. Alianza kupiga simu nyingi kama kachanganyikiwa,akiomba ushauri kwa ndugu na rafiki zake wanaomfahamu ''mpenzi'' wake huyo wa zamani.Tulipomhoji alifunguka hivi: alikuwa mpenzi wake tangu mwaka 2000.Walipishana umri kiasi cha miaka 10.''Akamfac ilitate'' akasoma kozi ndogo ya uuguzi ya mwaka mmoja. Hakupata kazi zaidi ya kuuza kwenye maduka ya dawa.Ilipofika 2007,bwana yule alihamishwa kikazi.Katika kipindi chote hicho walikuwa wakiishi pamoja.Na bwana alipata kudhamiria kumuoa dada huyo,kigezo kilichomdisqualify kilikuwa ''dini''. Wakati binti alikuwa radhi kubadili,wazazi wake hawakumruhusu. Binti aliamua kuondoka na kurudi kwao kwa sababu ambazo hajaniambia[ nafikiri huduma hazi kuwa hafifu. Aliendelea kuwa na mahusiano mengine,ila alikosa amani yule bwana alipokuwa akirudi kwani yue bwana alijihesabu kuwa ndiye MMILIKI wa mwili wa yule dada.. Kivipi? Hata apotee miezi 9,miezi mi3 inayobaki yulew dada anakuwa ndiyo mke.Imekuwa ikimnyima raha sana hali hiyo.
    Kwa hiyo nikamuuliza maswali mawili,je alikuwa mwanaume wako wa kwanza kabisa maishani mwako?,akajibu ndiyo.Nikamwuliza je, ulipokuwa naye kulikuwa na shida ya huduma? Akajibu,hapana. Nikaongezea hapohapo,je mbali na kazi yake[udereva],ana mradi wowote wa nje? Akasema ana gari 2 zenye kufanya biashara ya usafirishaji. Je mtu wa aina hii unapomuuliza kwa nini ana chuki ya kiasi hicho anakwambia ''mi simtaki tu'' inawezekana?
     
  2. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    women are complicated creatures.
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nahisi huyo dada kuna mambo ameficha hajasema yote!
     
  4. v

    valid statement JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wakati mwengine ni mapepo ya chuki yanawakumba watu.
    Unamchukia mtu mpaka shetani mwenyewe ANASHANGAA jinsi ulivo na chuki kali.
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sayansi ya mapenzi kitu kingine mkuu
     
  6. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pengine kaa naye kitako ili umsaidie
    Lazima kaathirika kisaikolojia tu
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    '....nuff said, huyo bwana anamfuata mwanadada kujistarehesha na kukidhi hamu yake kimwili tu...mdada ana kila haki ya kumkataa kwani anadhalilishwa, ila tu hana ujasiri bado wa kumtamkia huyo mbaba.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    very true. Mtu aondoke mwaka,au miezi 9 arudi akuparamie. Ilhali kila m2 alisepa kivyake loh!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    a thin line between hate and love...
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sure!undefined creatures.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyo dada kesha pata bwana mwingine ndo maana kaamua kufanya hayo madudu
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ila when a woman fade up.......
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Unadhani ukimwi kwenye ndoa unakujaje? Na huko anapokua miezi 9 anakua kwenye mafungo?
    Dada wa watu kama amejigundua hayawezi hayo maisha, asimkimbie jamaa. By the way kufunga ndoa haiwezekani na walikubaliana hivyo. Amuache dada wa watu ajitwalie candidate! Kha!
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unayaona madudu na sio maamuzi?
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Si amwambie basi kuwa 'hali hii siwezi, kwa heri ya kutoonana'...unakimbia kimbia, kujificha chooni na kulia lia nini sasa?
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    usikute huyo mwanaume mbabe dada wa watu akimwambia anaangushiwa kipigo, au mdada hajamwambia jamaa kuna kitu anafaidika nacho, labda pesa loh!!!
     
  17. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hakuna dalili ya ndoa hapo. Atazeeka akichezewa tu. Ama kuwa mke wa 8.
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Dr Riwa, wanaume wengi hawapendi kukubali ukweli kwamba hatakiwi tena. na huyo anayerudi rudi anakila dalili hizo..
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na wakati mwingine haya mambo yako upande wake; masikini mwanaume mwenzangu huyo.............nimejihisi ndio mimi hapo...daha aisee!
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Well hapa mnatoa konklusheni akoding to mdada; kuna msilolijua hapa; usikute jamaa anakimbiwa baada ya kuwa ame invest kiasi cha kutosha na anashangaa kwanini uhusiano wao ahuendi next level ya hapo wa lipo na suala la din siku hizi sio issue sana; tunashuhudia ndoa ngapi mchanganyiko ama zile ambazo mtu anahama hata bil ridhaa ya mtu yeyote....................nachelea kusema it seems she used the poor guy!
     
Loading...