Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza ukapenda alafu ukawa hauna hisia za kimapenzi na huyo mtu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Dec 8, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kisa cha kweli kunarafiki yangu wa kiume alijiingiza kwenye mahusiano ya kimapenzi na msichana ambaye alikutana nae wakiwa wanachart facebook,na ilichukua mda mpaka anamtongoza,wakakubaliana na hata kushiririki mechi wameshiriki mara moja bt baada ya hapo huyo rafiki yangu alikuwa anamuda tena na mawasiliano na huyo msichana kwenye simu mpaka hajisikie,mpaka siku msichana hakamwambia ninamazungumzo na yy,rafiki akaenda akakutana nae sasa walipo kutana msichana akamuuliza kwa nn amebadilika?rafiki yangu akajibu kwasasa hana hisia zozote za kimapenzi na msichana yoyote yule,je ni kwanini ipo hivyo?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti kubwa kati ya kupenda na kutamani. Rafiki yako alitamani hakupenda
     
  3. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapata mwingine anaye mridhisha,anatumia uongo huo kumpooza dada wa watu.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa mkuu!!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anataka amtafune tu huyo dada, au alitegemea atakuta kuna tofauti na ile aliyoizoea. baada ya kumega na kukuta hakuna tofauti ndio hapo kajidai hana hisia...
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mwanafunzi wangu unaongea lugha gani hizo?
     
  7. m

    msaleghe New Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaa! huyo jamaa yako muhuni alitaka tu kunaniiii na kusepa!
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Tena hilo lipo waaazi kabisa...utakuta jamaa kavutiwa na picha yake ya photopoint,tamaa ndo ikapamba moto..jinsi gani watu wanavyopenda kuabudu mashimo...#nonsense..
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    natamani kufahamu jinsia yake aisee
     
  10. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Hii haitofautiani sana na hizi local promo za kutafuta mume/mke kwenye magazeti...hebu fikiria watu wamekua na wasichana/wavulana wao tokea enzi,wanafahamiana na kujuana vizuri na bado wanashindwa ku coup sa vije wee uje na proposal ya ndoa kabisa ilihali hata unayemtaraji huna idea nae...ibianeni tu me sishauri!
     
  11. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wewe ndio huyo msichana. Msahau huyo jamaa. Pole
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Nachukia sana haya maneno "Kuna rafiki yangu" kwani ukisema ni wewe mwenyewe kuna tatizo gani? Uwa sitoi ushauri wa c/o
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    tapeli hilo...
     
Loading...