Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza ukaathirika kwa kula denda na mtu ambaye kaathirika?

Discussion in 'JF Doctor' started by SAINT_SAI, Sep 10, 2012.

  1. S

    SAINT_SAI Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi imezoeleka kuwa Vimelea vya Ukimwi 'VVU' vinaambukzwa kwa njia ya damu. Hivi kunyonyana mate na mtu ambae ni muathirika wa HIV/AIDS anaweza kukuambukiza virusi vya Ukimwi? Na kama ni NDIO, Kuna njia mbadla ya kinga kwa wale ambao wanapenda kula denda?
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa ni kweli kwa 100% naona rate ya maambukizi ingekuwa 60% na si 7% iliyopo sasa hivi. Ni vizuri kuwa makini lakini ukitokea umedendeka na mtu halafu ukaja sikia ni muathirika usipanic saaana!
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kama una michubuko na yeye ana michubuko kwenye kinywa chake uwezakano wa kupata maaumbukizi makubwa. kama vyote viwili havipo huwezi pata maambukizi ila chukua taadhari kama umehisi.
     
  4. Miaghay

    Miaghay JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,471
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Kwenye saliva wanadai virus havikai,ukigoogle ndo watafiti wanadai hivo.
    Ila Hepatitis B unapata kwa denda na hakuna tiba yake.
    Mimi denda is a no go zone.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mate yana vimelea vya virusi vya ukimwi japo si kwa kiwango kikubwa. Wanaotoa semina za ukimwi wanaasa kabisa kuwa usifanye tongue kiss, na kulamba kule kunako kwa wote wawili. Kwa hiyo kama si mpenzi ni mtu mmekutana tu achana na huyo ktu kabisa!!!! Hata mchezo wa kuchezea kunako wakati wa masuala hayo achana naho kabisa. Iwe kijeshikijeshi kwa wale ambao si wapenzi mliopimana. But suali la kizushi!!! Hivi unakubalje kutembea na mtu siku hizi bila kupima afya na kuaminiana? Kwa tahadhari mtu yeyote kama mkitakana na mmoja akawa anabisha kupima kimbia ufe kama umemwona polisi wa Tanzania na silaha ikiwepo bomu!!!! Kupima siku hizi less than 30 minutes na unaondoa adha ya kuugua na kuishi kwa hofu over years with ARV!!! Acha ngono zembe, julize tuko wangapi? Tulizana!!! Vunja mtandao.
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijui JF Doctor wako wapi kuja kutoa ukweli wa hii mada kwenye thread hii!
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    USA wameanza kutumia kipimo cha HIV kwa kuweka mate kwenye kifaa cha kupimia. it's a spit and read. Kaa chonjo, wadudu wapo.
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Msalimie sana Erotica popote alipo. Umuelimishe pia kuhusu hili...
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Zimefika, ila yuko choka mbaya unafikiri anahamu ya denda tena?

    Tumekubaliana nitamrecord wakati anajifungua, l can't wait kusikia atakavyokuwa awatukana. Usihofu nitaipost YouTube hiyo clip! LOL
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, ili ufurahie, bora kupima kwanza.
     
  11. S

    SAINT_SAI Member

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina kwere, nmekusoma
     
Loading...