Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza Kuwatambua Hawa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ndallo, Jun 20, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nimewa miss sana hawa watangazaji, je unawakumbuka?
    [​IMG]
    Picha kwa hisani ya RM for the photo!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Enzi za Black and White, tulikuwa tukiwasikia kwenye redio sidhani kama tunawajua kwa sura.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Nyuma kulia ni Julius Nyaisanga? Manake hiyo mawani ndo siginecha yake.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Hivi na wewe hujui kama siku hizi kuna Effect ya kuifanya picha itokee unavyotaka?
    Hapo namuona uncle J, Suzan Mungi na marehemu John Ngahyoma R.I.P.
     
  5. k

    kimondo Senior Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sauda Simba 2nd LHS
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Najua hiyo kitu ipo hii picha si ya leo jana wala juzi, you are roughly talking about 15+ back....morestill ni zama za kufatia camera studio angalia background.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    na rukia mtingwa huyo wa 3 from left!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Kipindi cha picha hiyo inapigwa tulikuwa hatupo kwenye zama za black & white unless utake mwenyewe hiyo black & white na hata sehemu nyingi hasa vyeti vya shule walikuwa wanahitji upeleke black & white. kitu ambacho wakati huo hatukuwa nacho ni Digital technology tu.
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    and your point is....
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rukia mtingwa, nyaisanga, marehemu ngayoma,Kilumanga. its like the dream team.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    ......I love you!!
     
  12. andate

    andate JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wa kwanza kushoto ni Richard Maabadi.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Me too, niko hoi
     
  14. w

    waleoleo Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha!!! safi sana
     
  15. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Kama hujui Uliza, Usipotoshe! Hakuna Suzan Mungy hapo. NI Sauda Simba Kilumanga kushoto na Rukia Mtingwa Kulia!
    RIP John Ngahyoma. We Miss You man!
     
  16. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,194
    Trophy Points: 280
    Me nawatambua kwenye kundi moja la binadamu
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hapo ni Joyce tu ndo namjua.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Rukia na Sauda saizi wamekuwa na maumbo makubwa!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Ingependeza zaidi kama ungetutajia wote waliopo kwenye picha hapo nadhani tungeona kweli unajuwa zaidi, maana unaonekana huna tofauti na wale wanaojifanya wanajuwa idadi ya Mabasi kati ya Shabiby na Abood nani anamiliki mabasi mengi.
    Sifa za kijinga!!....
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Punguza Ushamba. Wapi nimeandika kuwa nawajua wote ama najua zaidi? Nawafahamu hao niliowataja tu na kama mtu kakosea kuwataja nadhani ni wajibu kumuambia asipotoshe na kusahihisha, kosa liko wapi.

    Comrade, kama kuna mtu anajua ni nani ana mabasi mengi kati ya Shabiby na Abood na wewe HUJUI, mpe sifa yake badala ya kulalama kuwa anataka sifa za Kijinga. Ndivyo watu wanavyojifunza, kuelimika na kupata UELEWA. Pole We.
     
Loading...