Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kutumia mswaki wa mpenzi wako??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Apr 8, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo nilitembelewa na mpenzi wangu, akaenda bafuni kuoga, mara nikamuona anapiga mswaki
    akitumia mswaki wangu, nikashtuka na kumuuliza kwa nini anatumia mswaki wangu? Akanijibu kwani vibaya! Wewe si mpenzi wangu! Kama hutaki nitumie basi hunipendi? Nikazuga kumwambia nakutania.
    Hivi wana Jf is it ok kutumia mswaki wa mke/mpenzi wako?? Hakuna madhara? Niutupe mswaki au?
    Kinachonifanya nisite kutupa huu mswaki nimeagiza karibuni kutoka Uk na ni bei mbaya (wisdom toothbrush)
     
  2. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Dah kwa upande wangu mimi mh hell NOT I can not
     
  3. JS

    JS JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huo uchemshe na maji ya moto kama hutaki kuutupa.......kushare kwa kweli dah haijakaa sawa hata kama tunabusiana kila saa lakini si mswaki....
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,950
    Likes Received: 12,220
    Trophy Points: 280
    Heheheheee....hivyo eeh?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,812
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Bofloooooooooooooooooooo!
     
  6. P

    Pure Mathematics Senior Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Denda na mswaki si ndo yaleyale?
     
  7. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    unaogopa nini wakati hata chumvini unafika? tofauti iko wapi?
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwaupande wangu apana sioni Kama sawa,kwanza nikiona msuwaki wangu unamaji na nna wasi wasi nao utaishia kwenye bin, mwenzangu afya muhimu kuliko pesa utupeeeeee naiwebasi,nunuaa japo wa mti..
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,950
    Likes Received: 12,220
    Trophy Points: 280
    It's all in the head. Tena denda ndiyo baya zaidi maana unalamba bakteria na kuwameza moja kwa moja toka kwenye chanzo lakini kwa vile hilo tendo mara nyingi hufanyika wakati mtu umeshajitoa fahamu kiaina ndiyo maana inaonekana kama ni sawa.

    Sasa mswaki unaweza ukauusuza na ukiusuuza na maji ya moto utakuwa umeua bakteria wengi tu. Sasa kwenye denda wangapi huwa wanasuuza midomo yao kwanza kabla hawajaanza kulambana? Kwa hiyo, kisayansi mimi naona bora mswaki kuliko chungwa, ila hapa kinachohusu zaidi ni muktadha.
     
  10. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 676
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Nilichokiona cha maana ulichotaka kutwambia juu ya mswaki toka UK. Nanaimani kuwa kama ungekuwa umeunumua tz usingeanzisha thread.
     
  11. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 956
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Sioni tatizo lolote as long as ni mke au mume wako.
     
  12. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    labda anavaa kondomu mdomoni wakati anapiga denda. Kondomu za mdomoni zipo?
     
  13. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,395
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyani umekuwa Doctor siku hizi??

    Na vipi kuhusu kuzamia chumvini???
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,950
    Likes Received: 12,220
    Trophy Points: 280
    Hata chumvini ni yale yale tu. Bila kujitoa fahamu huwezi kuzama. Hebu fikiria, hivi unapozama huko chumvini unakuwa umefanya ukaguzi kama huo mgodi hauna yeast infection?

    Na kama unazama gizani, una uhakika gani kama huo mgodi haujaanza ku-leak hedhi? Manake hedhi zingine huwahi kuja au wakati mwingine ziko irregular.

    Na unapozama huko mgodini unakuwa umepasafisha mwenyewe? Mara nyingi inakuwa siyo hivyo kabisa. Kwa hiyo kuna uwezekano mkubwa sana unaramba madudu ya kila aina ambayo pasipo kujitoa fahamu huwezi hata kuwaza kufanya hivyo unless uwe ni mmoja wa wale nasty perverts kama wale "two girls and a cup".
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,261
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    siwezi hata siku moja,nahisi kama uchafu.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,163
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kwani huwa hambadilishani "mate"???so why toothbrush ma men?
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,887
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    .

    Duh! Mkuu NN,

    Kama kuna Binadamu ambae anaweza kuangalia hata kwa dakika 1 hiyo video 2 Girls 1 Cup bila hata ya nywele kusisimka, kutapika etc - bila kujali kama ni mzungu, mswahili, au race yoyote ile .. basi utakuwa binadamu mwenye roho ngumu sana ... as 2 girls 1 cup is the most horrific shock video I think ever created dunia nzima!

    Dah! ... siku yangu ishaharibika kwa kulisikia hili jina tena

    Dah! ...Dah! ...Dah! ...Dah! ...Dah! ...

    :embarassed2:
    .
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,950
    Likes Received: 12,220
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaa.....almanusra nitapike nilipoiona hiyo video kwa mara ya kwanza na ya mwisho. Kilichobaki ni kumbukumbu ya jina tu.
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,701
    Likes Received: 1,985
    Trophy Points: 280
    mbona hiyo miswaki ipo mingi sana......
    na hii ya kushare mswaki nadhani tulishaiongelea sana......ngoja nikailete......
    Ila for me......kushare......no way....a a.....
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,798
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mswaki uko hadi wa sh. 200 kwanini uambukizwe kiseyeye?
     
Loading...