Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kutofauti jina na cheo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 20, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Jana mnyika katolewa nje ya bunge baada ya kusema rais kikwete ni dhaifu, je kwa mfano unaweza kumhukumu mwalimu mkuu kwa ubadhilifu pasipo kumhusisha na jina lake? Bila ya jina lake hicho cheo mmiliki wake atatambulishwaje? Naombeni ufafanuzi
     
Loading...