Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kumgundua msichana aliye loose virginity soon.

Discussion in 'JF Doctor' started by Estyzo, Sep 11, 2011.

  1. E

    Estyzo Senior Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habar gan wana jf? Nina gf wangu ambaye npo naye foq 1yr na kuhsu mapenzi anadai mpaka amalze ckul koz akianza watamgundua zaid ya hapo anadai wanapopelekwa kupima manesi huwa wanamsifia kwa kujitunza so akianza watamgundua jamani hii ni kwel au anapoteza muda wangu.
    Naomba ushauri wenu.
     
  2. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani wewe mwenyewe hujawahi kupima oil kujua kama lisemwalo lipo?.

    Hata kama anaona aibu kuchojo, hiyo haikupi uhakika kama binti ni bikra...labda kama ulikuwa ukimfahamu kabla alikuwa akitembeaje< pengine kitaalamu aliyepoteza bikra anatembea kwa kutanua miguu kidogo..
     
  3. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mtizame kwenye visigino ukiona vipo round mfano wa yai ujue bado machine ipo intact ukiona flat ujue hamna kitu mkuu.
     
  4. j

    juniornduti Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii iko je mkuu? fafanua
     
  5. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mmmhhh...!
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kayupo std I-III primary aneza akawa nayo zaidi ya hapo kuna wanokula tunda ki laiiini
     
  7. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuyaonage tuu
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hii kali, mi visigino vyangu havipo round wala flat. hapa inakuaje?
     
  9. B

    Bayo Senior Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Babaaaa unaibiwa erooo
     
  10. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Achana na watoto wa shule muzee,wala hata uchumba acha kabisa kuharibu maisha yao
     
  11. E

    Estyzo Senior Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    da kupima oil nazani itakuwa ishu mpaka sasa nafikiria ku end relation cause tar 17 natarajia kwenda chuo (UDOM) na masharti magumu mala ndoa mala shule mala anataka aone nitakavyo mvumilia mpaka naona kero kumeet naye.
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pesa lakini unampa?
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Kuna manesi waliniambia kuanzia miaka 90 kuja 2011 Watoto karibu wote waliozaliwa hawakukutwa na Bikra sasa sijui ni nani huwa anawatoa humo matumboni mwa Mama zao!

    Hebu tuambie huyo wako kazaliwa Mwaka gani na utapata Jibu mwenyewe....
     
  14. E

    Estyzo Senior Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndio lakini si mara nyingi last time aliniomba last week kwa ajili ya graduation ya wana UKWATA wenzake.
     
  15. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama unampenda naye anakupenda mwamini na uzidi kumpenda usitake kumuonja. kwa nini sio wavumilivu nyie wanaume kha eti utajuaje kuwa ni bikra. kha na wewe ataku8juaje kuwa ni mwanaume unayezalisha.:tea:
     
  16. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Anakuwa apati usingizi haraka.
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Basi wewe ujue hiyo bikra IPO HAIPO.
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mmh we kweli raisi wa pemba,
     
  19. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe hauoni huyo ni mtoto wa shule? kwani lazima huyo? kaoe upate nafasi kuchunguza vizuri kwa uhuru wako nawamkeo pia
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    lol! Hiyo inatokea kwa wale ambao wakati mama zao wana kitumbo walikuwa wanaendelea ku-Do. Mambo dabodabo! :)
     
Loading...