Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kujiua kwa sababu ya mpenzi wako>?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by John W. Mlacha, Feb 28, 2012.

  1. J

    John W. Mlacha Verified User

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    msichana jirani kanywa sumu juzi ..kisa kakuta meseji ya kimapenzi ya mdada mwingine kwenye simu ya boyfriend wake ...
    eti ndio solution?
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikuzake za kufa zilishafika hiyo ilitakiwa iwe sababu...
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    hakufa walimuwahisha regency kapona
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ni nani huyo?
     
  5. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mapenziiii.....YANA WEZA KUKUFANYA,kumkana mama ako,babaako,KUTEKELEZAA FAMILIA YAKO MKEE NA WATOTO,kuuwa au kuuliwa,MAPENZI kizunguzungu,mapenzii upepo,haya mapenzi sijuii ni jini.
     
  6. Risa

    Risa Senior Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli sikitiko la mahaba lashinda la msiba! niliwahi kuwaza hivyo hapo zamani lakini siyo sahihi kabisa ya nini kujiua wakati mwenzio yaendelea kura raha!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Toka lini mapenzi yakawa kifo.
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kukuta meseji tu kumtoe roho!? Huo ni utoto unamsumbua.
    Huwa inakera kuona mtu ana invest muda wake, mali zake na moyo wake kwa mpenziwe ambaye kwa makusudi naye anaamua kuichezea nafsi ya huyo mpenziwe kwa kuhangaika na watu wengine. Ki ukweli huwa inauma sana ila siyo kufikia level hiyo ya kujiua.
    Mweee, :A S embarassed:
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kuna kitu kizuri kama uhai/kuishi? Mi binafsi cwezi kujiua kisa mapenz au mpenz tena bora angekuwa mzazi ndo cwezi pata mwingine lkn mpenz siwezi kabisa kwan nitajua huyo hakuwa riziki yangu.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka kuna jamaa mzumbe mwaka wa 2 alitolewa nje na demu wake akaanza kulia kuwa atajiua siku ya uchaguzi akigombea urais chuo kizima kililipuka najiuaaaaaaaaaaa najiuaaaa demu alimuonea huruma wakarudiana sasa ni mke na mume miaka kadhaa
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    so pathetic... alitaka kujiua kwani wanaume wameisha? there is always something better somewhere provided you are patient enough
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    humjui mkuu? Yumo humu humu mmu!
     
  13. j

    jackline JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwanini nijiue,wakati nikifa yeye atabaki anakula raha duniani??
     
  14. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani wa2 wengne kweli tunatofautiana,mi kwa kweli siwezi fanya jambo kama hili,sasa kama meseji 2 shida angewakuta chumbani wanafanya angefanyaje?yaani hata angekuwa ndo mwanaume mwenyewe duniani wala nisingewaza kujiua,huyu anatakiwa achapwe vizuri na wamama na mabibi,
     
  15. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Alikua anabeep?
     
  16. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hapo chacha.....lol!!! Ila kusema ukweli hii yaweza kuwa ni tatizo la kisaikolojia......may be tusimlaumu saana, kuna kitu aliamini katika hiyo hatua aloichukua! Pole yake kwakweli!
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Apole sana
     
  18. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa angekuta ya mpenzi wake kwenye sim ya mdada si ndio ingekua balaa?
    How could her man prevent a third person from writing him a message?
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    na tena anaweza kula tunda hata kabla ya wewe kuzikwa.
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kujiua ni hulka (suicide tendency) ya watu fulani fulani ambao wao wana mtazamo tofauti na watu wengi kwenye kukabili changamoto zao. Inaweza ikawa kwa sababu ya kukata tamaa (mfano kwa watu wenye msongo wa mawazo, ugonjwa usio na tiba, au maisha magumu etc..), au wengine ni kisasi (kuwaumiza au kusend message fulani mfano mtoto anayejiua kwa kutofautiana na wazazi, au mke/mume kwa kutofautiana na mwenzi, suicide bombers etc..), au wengine ni ushujaa au kuepuka adhabu kali (mfano mtu ameua na anajua naye atauawa au kufungwa, suicide bombers etc..)

    Nasema hulka kwa sababu kuna watu wengi tu ambao wanapata changamoto hizo hizo au zaidi ya hizo lakini hawajiui..sababu tu hawana hulka hiyo ya kujiua. Na mwenye hulka ya kujiua pindi ipatikanapo sababu tu ya kujiua...be sure he/she will attempt/commit suicide. Kuna session maalum za counselling kuwasaidi watu wenye suicide tendencies kwa pyschiatrists/psychologists. Muhimbili idara ya magonjwa ya akili ipo. Ila ni vigumu kumtambua mtu mwenye suicide tendency mpaka atakapo attempt kujiua, au kuna wale wengine ambao utanguliza vitisho kama...ukifanya hivi sijui ntajiua, au ikiwa vile ntajiua! Ukishaona hivyo ujue mtu huyo anahitaji msaada wa kisaikolojia...kwa sababu tayari ameshaconsider kujitoa roho kama moja ya solution ya changamoto zake...I lost a close friend ambaye alikuwa ana hizo sana, ilifika wakati akawa akitishia hivyo wazazi wake wanamuambia jiue si tutazika...na kweli, siku moja akajiua!
     
Loading...