Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kuishi na yupi kati ya hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Feb 26, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hakuna aliye bora kati hawa lkn mmoja kati yao ana afadhali na unaweza hata kuvumilia kero zake pale inapotoke kuwa pamoja ktk maisha. Kwa fikra zako ni yupi unayeza kuishi naye kati ya teja na shoga?
     
  2. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ooops!! Bora BOB TEJA!!!!!
     
  3. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    we ni yupi kati yao?
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Shoga, teja atakutia umaskini
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    positi zengine bana!
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mie nadhani teja,maana kuna wengine wanavuta lkn ni vgumu kuwastukia na ni watu wakubwa sana mbele ya jamii ,na pia unaweza kumpandishia bei akitaka kuvuta awe anakutuma wewe na unakula cha juu,ila shoga anaweza kukuambukiza hana mpango kabisa kimbiza yeye
     
  7. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nilipita sehemu nikamsikia mshkaji analalamika juu ya teja, na kusema anaweza kukurejesha nyuma na kukutia umasikini. Na mtazamo aliyonao yeye ni afadhali ya shoga kwake kuliko teja. Dah, mi nipo tofauti na huyo kwasababu hizi,
    1. Teja anaweza kutoa msaada ktk kazi nyingi ambazo shoga kwa uhalati na nyodo zake, huwa haziwezi (muhimu umtowe tu)
    2. Shoga ana muonekano mbaya zaidi wa kimaadili. Hivyo ana uchozi mkubwa wa kumuharibu mtu kwa kutaka atekeleze shida zake pale anapowakusa wahusika wake.
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hivi inakuingia akilini kuishi na mwanaume mwenzako ambaye badala ya kutoa yy huduma, akawa yy ndo anahudumiwa. Vyenginevyo labda ww uwe mtumiaji wa mtandao wa robo shilingi.
     
  9. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mm simo ktk kundi hata 1 kati ya hayo.
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Dah, Bora Teja, ingawa itakubidi kutenga bajeti ya kumnunulia unga.. Ila shoga siyo kabisa:hand:
     
  11. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I prefer shoga, ukiwa na rafiki ambaye ni shoga, thay are so loyalty and so kind, will be there for u, ila akiwa adui yako, utaomba ardhi ipasuke utumbukie.
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Heaven forbid.....hakuna bora hapo!
     
  13. S

    Spekita Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sss
    kila
    mmoja ana mashaka yake ningenda kiupande wangu hata 1 usichague kwani wote wanatia umaskini zaid.
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    inasema hivi.... "Hakuna aliye bora kati hawa lkn mmoja kati yao ana afadhali na unaweza hata kuvumilia kero zake pale inapotoke kuwa pamoja ktk maisha."
     
  15. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    M/Mungu atunusuru na wote ila atunusuru zaidi na shoga.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kheri teja kuliko shoga maana vitendo vya kishoga viliiangamiza Sodoma na Gomora lakini siyo uteja.
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapo na tunaishi nao hata tukiwakataa
     
Loading...