Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kuendelea kuishi naye ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by uporoto01, Jul 16, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna muhindi rafiki yangu juzi katika kufahamiana zaidi nikamuuliza kuhusu watoto wake akaniambia anaye mmoja wa miaka mitano,nikauliza mbona umechelewa hivyo si uliniambia ndoa ina miaka 16 akasema tulikuwa na mwingine mke wangu alichanganyikiwa na kumtupa toka ghorofani akiwa na miaka 2.Mke akawekwa ndani lakini baada ya muda madaktari wakathibitisha alichanganyikiwa kwa muda hakujuwa alilofanya ikabidi aachiwe.Nikamuuliza sasa una uhakika gani hawezi tena kuchanganyikiwa na kumtupa huyu akadai anampenda sana na amehamia nyumba ya chini na kuna wafanyakazi wawili anaowaamini hapo nyumbani asipokuwepo.

    Nauliza hivi wewe unaweza kuendelea kuishi na mtu wa hivi ?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Well inategemea mapenzi baina yenu wawili, ila kwa nchi za wenzetu kwa tendo ulilolifanya unanyang'anywa haki za kumlea huyo mtoto sababu unakuwa not capable enough lakini vilevile kuendelea kushi naye inawezekana ikawa njia mojawapo ya kumuonyesha upendo na kuwa unamjali sema tu ndio hivyo you never know when he/she will change na akafanya kituko kingine kwa kweli hapao uporoto ni ngumu sana.
     
  3. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    kuchanganyikiwa ni sawa na ugonjwa mwingine, tofauti tu ni ugonjwa unaohusisha akili. Mtu yoyote aweza kuchanganyikiwa inategemea na hali iliyomkuta. Kwanini amuache mkewe na aliapa kushi nae kwa shida na raha? Ni sawa tu akiendelea nae.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    naongolea usalama wa huyu mtoto.
     
  5. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kumuacha mweziwako kwakuwa amechanganyikiwa ni kuonyesha ni kiasi gani humjali na kumsamini wazim ni ugonjwa kwahiyo inategemea na haliyake ikovip na uzuri kumuacha
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna kuwa na matatizo na huwa yanaisha, sio suala la busara kumwacha mwenzio kisa ugonjwa, fananisha huko kuchanganyikiwa sawa na kupata malaria inayotibika kwa Dawa ya mseto, alichanganyikiwa kutokana na stress lakin alitibiwa akapona. Hakuna tatizo.
     
  7. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unajua ikoje? Inapotokea kuna mapenzi ya dhati, matatizo huo hayaonekani kabisa. Hata ikitokea jambo baya limetokea miongoni mwa wapendanao, huwa wanasameheana kiukweli. Umesahau ule usemi wa 'Akipenda chongo huita kengeza?'
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Inabidi awe makini but "for better for worse" ndio hapo inadhihirika
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    huyo rafiki yako ni mtu makini na ana roho ya uanaume......
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    CW... hii ni moja ya ile situation likikukuta ndio unajua nini utafanya....

    Huyo baba anastahili pongezi... hayo Mapenzi hakuna mfano....
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,076
    Likes Received: 9,783
    Trophy Points: 280
    Duh! inahitaji moyo wa hali ya juu maana hata kufiwa na mtoto kwa hali ya kawaida kunaweza kabisa kusambaratisha ndoa kama wanandoa hawatakuwa makini katika kipindi hicho kigumu kwao.
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Mimi naweza kuwa nae lakini nitakuwa mwangalifu kwa afya yake na mtoto; kwa upande mwingine ilitokea kwa jirani yangu ambaye ana watoto watatu, mkewe alipatwa na wazimu. Kakaa nae kwa miaka miwili katika hali hiyo mpaka alipopona, kamuacha kutokana na ndugu wa mwanamke ambao waliingiza imani za kishirikina kwa kudai kuwa ni yeye mwenyewe ndio kamfanyia hivyo kwa manufaa yake binafsi ya kibiashara ndio maana kadiriki kukaa nae muda wote huo.
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    usalama upo kwani umesema amehamia nyumba ya chini na kuna wafanyakazi wawili nyumbani.
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Veve kumbe haina siri...mimi dokeza tatizo zangu veve sema kwa forum....mitanzania iko haina fikiria mbaga rahisi yenu...mimi itamtafuta rafiki angu rostam shughulikia veve....
     
  15. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu Uporoto kuna jamaa mmoja kama ulishawahi sikia Kenji wa huko mwanza ana ferries(RIP), aliulizwa na jamaa ake kama veve file uliza hindi..mbona una mtoto mmoja na una mali kibao hivi akifa je? Jamaa akamjibu na kwa nini afe? siku mbili muuliza swali akafariki kwa kugongwa na gari...Lkn khs veve mkuu, huyo mhindi anapenda...huangaliagi picha za KIHINDI wewe? au tu misemo ya kiswahili? "anajifanya kupenda kihindi au kichina" sasa hapo mkuu huna la kuuliza tena...
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Siku akinitupa mwenyewe je! Aah!
    Kama bado twapendana tutaendelea tu na nitachukua tahadhari. Uporoto usichanganyikiwe ukakatupa kale katoto ketu karembo.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi ntaendelea kuishi nae coz hata madaktari wamethibitisha kua ulikua uchizi wa muda, kwa sasa atakua ni mzima kabisa, isingekua hivyo madaktari wangenipa angalizo natumai!
     
  18. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hakuna sababu ya kumuacha maana anaweza akachanganyikiwa zaidi,cha muhimu na kuchukua tahadhari tu kama jamaa alipoamua kuhamia nyumba ya chini na kuweka wafanyakazi wawili anaowaamini.
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kama imethibitika ni mgonjwa tatizo liko wapi?? au ndio unyanyapaa?
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sijui Mhindi kasikia Uporoto1 kamwaga hapa kamtupa mwenyewe? maana haonekani tena...mwenye kujua alipo atoe taarifa jamni...
     
Loading...