Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kudhani unayajua mapenzi, kumbe ni kinyume chake... Jifunze kwa huyu...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Aug 29, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Leo kaja kunisabahi asubuhi hii jamaa yangu mmoja,baada ya salamu ndipo alipotoa mpya,huenda isiwe mpya kwako,kwani inaweza kuwa ni kawaida tu,alitaka shauri,akaniambia yafuatayo,"Bwana Eiyer nimeona nikushirikishe jambo hili maana najua utanishauri,mpenzi wangu ana ka tabia kanakonikera sana,amekua na kawaida kila akija kulala hapa,akienda haja kubwa huniambia eti nimtawaze maana hayo ni mapenzi na anajisikia furaha nikifanya hivyo,nimekuwa nikifanya kama anavyotaka lakini naelekea kushindwa,halafu pia ana tabia ya kutumia mswaki wangu kila anapolala hapa,nimemnunulia wake hautumii eti anaonesha upendo,jambo hili silipendi sana,sijui unanishauri nini"?Dah!Nilimuuliza kuhusu anavyojua maana ya upendo,na baadae nilimshauri na akaenda.Dah!Nilichogundua mapenzi yana changamoto zake na kamwe usije kudhani unayajua.Pia kama unadhani huu ni mzaha umekosea sana,ni bora ukafikiri upya.Lililogumu kwako ni jepesi kwa mwenzo,kuna jamaa aliwahi kuniomba ushauri kuhusu tabia yake ya kupenda kulamba mlango taka wa mpenzi wake kila wakutanapo kimwili kama kuna ubaya,uchafu ni msamiati wenye tafsiri inayokinzana miongoni mwetu,Sasa hebu fikiri utafanya nini ukikutana na mpenzi wa aina hii?
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Sasa hiyo ya kunawishana tena baada ya 'Big need' ni mengine tena jamani! Kha!

    Mswaki labda, Anyway labda mimi bado mshamba ngoja nikae kimya kwanza.......
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ha ha! mbavu sina
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    loh kutawazana nya jamani?
    Kushara miswaki?
    Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii mapenzi haya..... Tobaaaaaaaaaaaa
     
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duuuh.... Kweli kuishi kwingi kuona mengi... Mmmh, mie hizo biashara za kumtawaza mtu mzima kwa kweli na hayo mapenzi yafe kwani siwezi kabisaaa... Ila suala la mswaki kwangu naona ni kawaida na ilishatokea mpenz wangu kutumia mswaki wangu wala sikuona tatizo...
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mapenzi nadhani yamefikia hatua ya juu sana,imebaki tu kubadilishana "viungo"
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kutumia mswaki inaweza isiwe tatizo kama "mnadendeka"
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kulikoni tena??????
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    leo umekuja na mpya ndo mana nikaishia kuheka sana tu.
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa si alikuwa akimwita baby,baby...Msichana akajifanya ni baby kweli,akaomba kutawazwa kama watoto...
    Hii imepitiliza sasa hayo siyo mapenzi ya kawaida mkuu.
     
  11. t

    tan 90 Senior Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahaha teh teh teh,uwiiiiiiĆ­ii. . . . .aaah kama kuachana tuachane,cwez kushka nya mimi.
     
  12. mwajei

    mwajei Senior Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    mmh hii mpya!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Yawezekana huyo dem analiwa tigo sasa pindi jamaa akimtawaza anahisi kama xxxxxxxx inamsugua.baada ya mda mfupi jamaa asubiri kuambiwa amtawaze kwa kutumia xxxxxx
     
  14. S

    Starn JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwetu huwa wanasema kwanza 'asee' yaaani hilo la kutawazana litakuwa ni gumu, kwangu hilo halipo. hilo la mswaki ni sawa naweza kushare nae mswak kama unamuamini.
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kijana acha mambo zako mapenzi ya kushika nya?? Mmhhh hiyo ngumu aiseee dah nimechekaje mie
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kushare mswaki ni uchafu na kutawazana huku mkiwa si wagonjwa ni kichaa

    good to have a love lounge but sick to just write any crapp
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Mimi hata kitendo cha kufikiri tu kuwa katoka chooni kwa shughuli hiyo huwa inapunguzia mzuka! Sasa ndio lije la kushika 'nnya' tena!
     
  18. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo naona ugonjwa wa akili tu na si mapenzi.
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Nakuambia maisha haya yana vituko vyake!
     
  20. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida kwa anaekubaliana na hayo!
     
Loading...