Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kucheza filamu moja kali inayokuja hivi karibuni bongo?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Jan 27, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu jamani hapa JF anajishughulisha na mambo ya filamu, kuna idea na script za filamu kali sana zinauzwa na kwamba mtunzi yupo tayari kushiri na ukiziona utakubali mwenyewe lazima zitoke bongo nzima! Ni zenye maadaili na zinaonyesha maisha ya watu wacha Mungu wanavyoyajihusiaha na masuala ya mahusiano!
    Niibox tuendeleze mpangilio!
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mchezaji mahiri wa sinema za ngono na za uchi kwa gharama nafuu niko hapa
     
  3. M

    Msindima JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh.
     
  4. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman hii filamu ni ya walokole sasa hayo tena yatakuwaje? Mh hiyo noma Sumbalawinyo!
     
  5. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huu ni ubao wa matangazo na si sehemu ya dhihaka naomba tuiheshimu
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmh! Mazito.
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    I had an Idea Just in my head..., kutumia talent ya wanaJF wa hapa kuweza kutunga vitu kama scripts e.t.c. lakini naona idea haiku materialize although hapa nina uhakika kuna potential
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    O la laa!!

    :clap2: :clap2: :clap2: :clap2: :clap2: :clap2:
     
  9. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe. kabla hujaandika na kutuma tafakari kwanza. Asante kwa kutuelewa.
     
  10. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    If it is real your idea na akuna copy cut from Nigeria or else where ni PM tufanye kazi
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi nataka....kama uko siriaz niPM!
     
  12. D

    Derimto JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Am in pal! Na utafurahia hiki ni kipaji zaidi ya kazi kama ukweli umedhamiria just nipm.then tujenge nchi na mwili wa Kristo
     
  13. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitawajulisha wapendwa mambo yanawekwa pouwa!
     
  14. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    thank you mode...

     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Duh labda jamaa afikiriwe baada ya kurecord apewe free style.....................
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duuuuu.... kweli tuna mawazo na hisia tofauti!!!:sick:
     
Loading...