Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unaweza kubadili course ukiwa chuoni....?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by fidelis zul zorander, Jul 16, 2012.

  1. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    wadau na swali kwa ambao mko uko vyuoni kama umechaguliwa course fulani na ukaamuakubadilisha inawezekana kweli...?assume qualification za kubadili hiyo course unavyo!..msaada jamani
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Swali zuri sana hili!! na majibu yatatusaidia wengi
     
  3. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    waje watujuze maana hii system ya tcu inatupa maswali mengi..
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unaweza kubadili course wakati wa kufanya registration.
     
  5. C

    Cartoons Senior Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uwezekano upo ,ila unatakiwa ujitahid iwe mapema mno,wakati wa registration.
    Na km utachelewa basi uwe tiyari ku-postpone huo mwaka ili uanze na watakaoingia mwaka unaofuata.
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Kumbe suala ni kuwahi basi ntaripot 3 weeks before.
     
  7. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kuna course kama pharmacy ambazo watu wako limited je wanaweza kukuruhusu ukahamia huko...?
     
  8. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana.Vyuo vingi hutoa nafasi hiyo ya kubadili kozi wiki mbili za mwanzo wakati wa udahili.
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Dah thanx nitaenda kuhama fasta kwasababu me nilicheza trick ya kujaza course ambayo inaushindani mdogo na nimefanikiwa so awamu ya 2 ni kwenda kuchange.
     
  10. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wanaweza kukubalia kuhamia pharmarcy iwapo form six utakuwa umesoma mchepuo wa sayansi.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,037
    Likes Received: 15,947
    Trophy Points: 280
    Majuu (Marekani) ni rahisi sana kubadili major ukiwa freshman au sophomore.
     
  12. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    asante mkuu kwa mchango wako...
     
Loading...