Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawaweka kundi gani watu hawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ubungoubungo, Nov 19, 2010.

  1. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani, utashangaa unakutana na libaba mtu mzima, ameshafika kwenye 30s, ila bado story zake ni "you know my girl friend", yaani bado anaendekeza tu mambo ya girlfriend. sitaenda kwa wanawake kwa leo...yaani miaka yote hii hajaweka mtu ndani bado anahangaika na girlfriend....
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.Ng'ombe hazeeki maini mkuuuu.
    2.Aaaah, kwani DAR kuna wazeee,ukiondoa wazee wa hapa JF wengine ni wazee vijana.
    3.Mkuu mbona unaegemea upande mmoja tu?,huwasemi na wale akina mama wanaofukuzia serengeti boys au unawaogopa????
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lazima atakuwa na mtindio wa akili mchunguze vizuri
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Na wale wazee waliooa lakini wana girlfriends nao tuwaweke kundi gani?
     
  5. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani mwanamme miaka 30 mbona ni mtoto tu? Kwa mwanaume life begins at 40.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kijana akiwa na miaka 30 huo si umri wake
    ondoa miaka 5 kati ya hiyo 30......
     
  7. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    labda angekuwa na 40 ndio ningeshangaa...
    ila 30,kwa mwanaume bado mdogo...
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa
     
  9. f

    furahi JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Miaka 30 Mbona ndo kijana? Au ulimaanisha 60?
     
Loading...