Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawasiliana au mnawasiliana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwankaja, Feb 26, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    Baada ya takribani mwezi mmoja wa aliodhani wanawasiliana,
    kumbe alikuwa anawasiliana.
    Ilifika muda wakagombana...na maongezi yalikuwa hivi.

    Me: tena hiyo namba yangu uifute
    ke: ungejua hata hiyo # yako sijaisave hata usingesumbuka.......

    Ninachojiuliza>>hivi inakuwaje unawasiliana na mtu zaidi ya mwezi na hujasave # yake?
    Je ni dharau au unakuwa umeiweka kichwani? ...

    Zifuatazo ni dalili za mtu ambaye hajasave # yako

    1. Hatumi text mpaka umtumie wewe

    2. Hapigi simu kwa kuwa hana namba yako

    3. Hawezi kukutaja jina kwenye text zake, sababu hajui jina lako

    4. Lazima utakutana na maswali ya we nani?

    Kinachofurahisha> mtu kama huyo anapokuja kuona umuhmu wa # yako na kuisave we unakuwa tayari umeshadelete yake.
     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Sijaelewa hii thread yako. Hebu jipange vizuri tukuelewe

    ''yame kukuta au umetendwa?''
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Gwankanja..... Mtu kutosave # yako sio dharau.... Ndio! Dharau yaweza kua ni moja ya main reasons. Sababu kubwa ya most ya wapenzi kuto save number baadhi ni zifuatazo;


    1. Kaoa/Olewa, hivo haitakiwi asevu hio number hasa kama anacheat, ili hata kama ikitokea bahati mbaya imekutwa hio message, muhusika ni rahisi kukataa kua number haitambui na ni wrong number.
    2. Hajaoa/Olewa ila ana wapenzi wengi na hupenda jifanya yupo huru na simu yake. Watu wapo really committed hasa maarufu kwa kucheat. Akijua week hii yupo na Mpenzi Asha bega kwa bega, simu week hio jina litaseviwa kwa Darling Asha. lol Sad but true....
    3. Huna umuhimu kwake... hasa kama msha lalana.

    Alafu IMO naona ni ushamba mno wapenzi wakigomba alafu wasema futa number yangu... What are you trying to prove? Hata kama sijafuta mimi nitasema nimefuta. Na kweli ni wachache ambao hawashiki # za wapenzi wao...
     
  4. marida

    marida Senior Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama umeona always wewe ndiye unayeanzisha mawasiliano kwa mwenzako,kumbuka na hapo mwanzon wakati wa mapenzi yenu nani alikuwa anatuma message na kupig zaidi,na ukute ulikuwa hata simu hupokei na kuboreka,so ukiona changes kama hizo don't be shocked.
     
  5. m

    maryne Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASHADII I LIKE ur points..Mwingine anakuambia dont text me love MESSAGES,huku akipiga anakuita mpenzi,but in text no..hahaha..why shuld you save namba ya mtu kama huyo..IS A CHEATER...
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Thanks Dear.... Maryne, nadhani ni makubaliano... Huyo mpenzi wako anapocheat, is s/he cheating on you OR on the other na wewe ndio wachangia amcheat the other? lol

    Hapo asipokusave.... Usilalame, what do you expect kama wajua s/he is committed. Then you will have to adhere to the rules... huwezi the rules of the game then don't play the dangerous game.
     
  7. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    She's simply not into you!
     
  8. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    inawezekana kweli hujaelewa, unapodai "jipange vizuri ili tukuelewe", mnielewe wewe na nani?
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ukiona hivyo jua ww upo kwenye folen karibia na mkiani,
    Nikimaanisha kama mpo 14 basi ww ni 13 au 14.
    Pima faida na hasara za kuwa na mtu kama huyu then changanya za zako.......................................
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like matatizo mengi ya mapenzi yana-revolve around mawasiliano ya simu these days
     
  11. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    naamini matatizo karibia yote huwa yanasababishwa na haka kakifaa
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wewe nani I changed my mobile and I lost some contacts.
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usikute hata operational cost za hako kasimu ni zako teh teh teh
     
  14. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo you just take it easy bana although I know its kind of hard bt that's the least u can do, maanake haina maana kusononeka wakati mwenzio wala hata hana habari, life is too short,enjoy it.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, utaenjoy vipi sasa kama unayempenda hana habari na wewe? hebu dadavua kidogo hapo mirhea...
     
  16. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    jibu common sana hilo...kuna watu wanapoteza simu kila siku
     
  17. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 180
    umejuaje mkuu
     
  18. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mambo ya sim ni usanii mtupu! Kwenye sim ni kupanga tu tuonane wapi, na kuambiana good night au good morning.
    Mapenzi ni live. Ukiona mtu anashindwa kua nawe live kila mara basi achana nae tafuta ambae yuko ready to spend sometime with you. Katika huo mwezi mmoja umetaja hapo juu, mlionana mara ngapi?
    Kuna watu wanatuma up to 150msg per day, ila mnaonana mara moja kwa wiki. Sasa hapo si unajidanganya mwenyewe kua kuna mawasiliano ya kimapenzi???
     
  19. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unayempanda hana time na wewe ina maana gani sasa kumuwaza tht much jamani, si bora utafute ustaarabu mwingine. Au wewe waonaje??
     
  20. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    love needs communications and to see each other,,maybe kama its a long distance relationship...

    some people stays in the same region but they even not see each other,they just talk in the fone and its done.That kind of love is kids love lol.

    Couples nids to spend time together and communicate..thats love is..
     
Loading...