Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawakumbuka tatu nane??? hivi hii bendi bado ipo...??!!

Discussion in 'Entertainment' started by Sajenti, Aug 12, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wapenzi wa muziki kulikuwa na bandi iliyoitwa tatu nane. Bendi hii nilivutiwa na style yao ya muziki pale walipotumia vifaa vya kisasa kupiga nyimbo zenye mahadhi ya kiasili...Ni muda mrefu sijasikia habari zao. Mwenye kufahamu naomba anijuze tafadhari.
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Rafael Sabuni alishafariki. Vijana wa Mhuto sijui wako wapi hivi sasa. Nami pia nawakumbuka Tatu Nane. Walikuwa wanapiga pale Twiga Stars miaka ya 70 plus.
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Na Dula sijui yuko wapi jamani kama kuna mtu na ana CD za hiyo bendi atudondoshee humu,pia alikuwepo marehemu Naliene kama sikosei alikuwa anapuliza filimbi kwa kutumia pua
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Hawa jamaa ilikuwa ni group ya watu waliokuwa wanajua wana fanya nini ingawa nasikitika hilo kundi halikudumu sana lakini kazi zao zilikuwa makini sana. Kwa kweli hata mimi natafuta CD zao..
     
  5. m

    mwama New Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatunane: wengine marahemu wengine wametawanyika.
    Naliene marehemu,alikuwa anapiga ngoma na filimbi hadi puani.
    Mahdi (Tumbo,nadhani) marehemu alikuwa anapiga gitaa rythm,
    Charle Mhuto yuko Ohio,USA, Ted Mbaraka uncle wake ana bedi yake hapo Bongo,
    Dulla yuko Denmark, alikuwa anapiga gitaa bass, anaishi pale, wengine sijui.
    Hakuna bendi itakayotuweka kwenye ramani ya dunia kimziki kama hawa wanaume, bila kumuacha mzee Marehemu Hukwe Zawose.
    Nina album za Tatunane mbili kwenye cd, zile zilidhinda award kule France (walishinda namba moja mbele ya magiwji kama Manu Dibango,m Angela kidjo na Yousson N'dou ) nikipata muda nitaziweka humu, wka wapendi wa African music,
    pamoja
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
Loading...