Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawakumbuka hawa....??

Discussion in 'Sports' started by Sajenti, Apr 27, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna wachezaji wafuatao ambao katika timu zao walikuwa wakichezea nafasi za kiungo wa ulinzi namba 6 au kiungo ushambuliaji namba 8. Kwa maoni yangu mpaka wakati huu bado sijaona aina ya wachezaji wa kuwalinganisha nao. I wish hawa wachezaji wa soka wa nyakati hizi wangepata nafasi ya kuwaona nina imani wangejifunza vitu fulani adimu toka kwao.

    1. Nicodemus Njohole - Simba
    2. Ramadhani Lenny - Simba
    3. Juma Mkambi - Yanga
    4. Charles Boniface Mkwasa - Yanga
    5. George Kulagwa - Simba
    6. Athumani China - Yanga & Simba
    7. Octavian Mrope - Majimaji
    8. Hamis Thobias Gaga - Pilsner, Simba
    9. Khalid Bitebo Zembwela - Pamba
    10. Hussein Ngulungu - Pan African
    11. Mohamed Yahya Tostao - Yanga & Pan African
    12. Ezekiel Grayson " Jujuman" - Simba & Yanga
    13. Issa Athuman Mgaya - RTC Kagera & Yanga
    14. Ally Maumba - Coastal Union
    15. Saidi George - Coastal Union
    16. Charles Mngodo - CDA Dodoma
    17. Aston Padon - Tukuyu Stars & Simba
    18. Justin Mtekere - Tukuyu Stars & Yanga
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Sasa mbona wengine ni mawinga? eg Justin Mtekere - Tukuyu Stars & Yanga, George Kulagwa - Simba Lakini una kumbukumbu nzuri mdau, tatizo siku hizi viongozi wote njaa kali wanaganga njaa. Enzi hizo Yanga yuko babu Viran hana njaa
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hussein Ngulunu na Ezekiel Greyson(RIP) walikuwa mawinga. Mohamed Tostao alikuwa mshambualiaji no. 9

    Ngoja nikupe namba sita za enzi hizo
    Gilbert Mahinya - 6 Tulikuwa tunamwita " Machine" wa Yanga
    Abdulrahman Juma- 8 ya Yanga- Bingwa wa kupiga corner
    Khalid Abeid - 6 ya Simba ya uhakika
    Omar Gumbo - 6 Sunderland kabla haijaitwa Simba
    Mwabuda Muhaji - 6 ya African Sports Tanga
     
Loading...