Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawafahamu warangi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Msandawe Halisi, Jan 22, 2011.

  1. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa taharifa yako tu, Hawa ndugu zetu hupendelea zaidi kuandika barua zao kwa kuzianza kwa salamu za kikwao, hata maandishi ya mapambo kwenye vyombo vya usafiri mengi huyaandika kwa lugha yao ya Kirangi kuliko makabila mengine ya Tanzania.


    Nipo Kondoa leo, Siku njema wana JF
     
  2. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao nasikia ni wairaq....
    Ila wanawake ...mh wamejaaliwa hiyo miguu kama ya wachagga.
     
  3. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwenye miguu upo sahihi
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,943
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Wanawake hupendelea kufanya biashara za kuuza vitu vidogo vidogo jioni kama samaki na karanga kwa mwanga wa koroboi. Hawa ukuoa hata kama una kila kitu, ukimzua kufanya biashara zake pembeni ya barabara atakuacha penda usipnde.
     
  5. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa nyongeza tu, Wanaume wao hupenda sifa sana hasa akizikamata.
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wachaga na warangi ni maji na mafuta! Haujui ? bua na mstimu linatofauti kubwa sana!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    dah mnanikumbusha khadija wangu jamani, mtoto wa kirangi she was so cute lkn miguu tu alikosa hilo nathibitisha, huyu mtoto ndo nilopojifunzia style zote tulikuwa bila bao nne hatujatoka room, upo wapi khadija. Nakumbuka mapenzi yalituzidi mpaka ilifika kipindi tunajifungia gesti toka saa nne asubuhi mpaka kumi na mbili jioni, khadijaa mtoto wa kondoa ilikuwa arusha hiyo wadau, nakumbuka my bro alisafiri km wiki hivi khadija alikuwa anaishi na dada'ke pale mitaa ya shamsi kwa vile ilikuwa jirani na home basi usiku alikuwa anatoroka. eti anafunga uzi wa kushonea kwenye mguu wake halafu anautolea dirishani basi mie ikifika saa nne usiku naenda dirishani nauvuta ule uzi anashtuka tunasepa kuibanjua amri ya sita. dah khadijaa mtoto wa kirangi maskini walimkeketa lkn kwa uwezo wangu niliweza kumfikishaa kileleni. warangi wazuri bana lkn pale arusha hawana sifa nzuri.
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,943
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    Wanasema kiporo cha wali hakihitaji moto mkali kukipasha. Ongeza bidii kumtafuta Khadija wako
     
  9. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,104
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Wanatoka wilaya ya KONDOA ambayo ina siri moja kuhusu jina la wilaya yao, kila ukiondoa herufi ya kwanza ya jina la wilaya hiyo unapata neno la kiswahili. Angalia mfano hapa chini:


    KONDOA
    ONDOA
    NDOA
    DOA
    OA
    A
    !!!!!!!!!!
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    mhhh kazi ipo
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,104
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    sio ndogo maana inaenda gradually kwani NDOA, inaingia DOA na unamalizia kuOA bila kupanga
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    duuu imekaaa njema hiyo.
     
  13. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,448
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 63
    Ndio nawafahamu. Wadhulumati, wabinafsi, wanawake wao malaya na wanatumia ndumba kwenye ndoa zao.
     
  14. P

    Pasco Platinum Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 17,902
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 113
    KONDOA sio mchezo! Uki -ONDOA tabia yao ya kufanya tendo la NDOA kwa kugusa tuu, maisha yao wameyatia DOA japo waoaji bado wana wa OA sana na kuwapa maksi za A kwa rangi na uzuri wa sura.

    Upande wa tabia, Warangi wana belong kwenye kundi la makabilaya Wairaque wa Tanzania, jamii nyingine ni Wambulu, Wasandawi, Wabarbaig, Wagadzabe, Wataturu, Wanyaturu na Wabalungi.
    Wanawake wao wote ni weupe, sura ndogo za mviringo, nywele za singa, miguu mwembamba, wanatahiriwa na hawana roho mbaya, ukigusa tuu ni twende na hawapangi bei, kwa lugha nyingine hawajiuzi hivyo kwao ni wema tuu.
     
  15. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndumba wanakuja nazo kutokea huko Kondoa?
    Ila nawajua tunda lao lina T.o.h.a.r.a
    Wamepunguza mmmmmm.....ze utammmmmmmm.
    Hata akija bwana wake wa zamani atakwambia ni kaka yake! Lol.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Ukioa siku ya saba lazma arudi kwao akakabidhiwe kanyoka kake kakufuga ndani kwa siri hahahaaaa!
     
  17. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uliolewa matara?
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,958
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    matara ndio nini,ongea kiswahili usidhani kila mtu anajua lugha yako
     
  19. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sounds like a promo, sina mbavu.
     
  20. N

    Ndevu mbili JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiswahili sikijui vzuri.
    Hilo neno nlisikia kwa watu wa kusini.
    Nawe nilitafute maana yake. Lol.
     

Share This Page