Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unawaelewaje Wana-JF Hawa......?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chupaku, May 7, 2010.

  1. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Tangu nilipoambiwa na rafiki yangu kuhusu JF nimekuwa siachi kufika hapa jamvini kila nikipata nafasi. Hapa ni sehemu ambapo mnahusiana bila kujuana (kwa wengi wetu). Haiyumkini hapa wapo watu na wake zao, wanalala nyumba moja kisha wanakuja kubishana na kupeana hoja hapa. Bila shaka umepata taswira fulani fulani za baadhi ya watu humu, kama tabia zao, aina za kazi wanazofanya, jinsia, marital status zao. Hebu kuwa mtu wa imagination kidogo unapoanza weekend hii, na uchambue baadhi ya wana-JF. Jiulize, Ukimuona Chupaku unadhani ni mtu wa aina gani? MwanajamiiOne, Chrispin, YoYo, Boflo, Pretty, etc etc? Karibuni...

    Ngoja nijaribu

    MwanajamiiOne
    Middle aged lady,
    Married,
    Wise,
    Umbile la wastani,
    Mchaga???

    Chrispin
    Mweusi,
    Mchaga (ana meno ya kukaanga),
    ana kitambi,
    Ameoa, mtu wa makamo
    Ana Grocery- hahahaaa
    Marketing profession??

    Pretty
    Msichana wa kileo,
    Anafanya kazi kwenye corporates,
    Slender, Beautiful

    Fidel80
    Umbile la wastani, Mrefu,
    Hawaangalii wanawake usoni??
    Mweusi

    Bubu Ataka Kusema
    Calm, ila mbishi,
    Mrefu wa wastani,
    Mweusi,
    Gentleman

    Charity
    Kind hearted,
    Beautiful,
    Classy
    Not married.

    And the list goes on and on....
    Karibuni
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani mimi nidiscuss hii . . . ? Tija iko wapi hapa? Chupaku nani kashinda uingereza? Naona Gordon Brown anaelemewa.
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chupaku
    30 - 40 yrs.
    Maji ya kunde
    Sio mbishi sana
    Wise
    Married with Kids
    Ameridhika na maisha (Maisha mazuri)
    Mtanashati wa wastani

     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Anayeshinda Uingereza atakusaidia nini wewe? Tangu uingie JF umebobea katika mambo ya TUCTA na migomo ya wafanyakazi, endelea huko. Tija? Saa za kazi unafanya nini humu?
     
  5. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Umepatia wastani, au unanifahamu? Maisha sijaridhika, natafuta ndugu yangu, nakula mzigo kweli kweli
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa Chupaku unajua tupo kazini huku tunaangalia mambo yanayojiri harafu wewe unatuuliza vitu ez if hatuna kazi. Achana nayo hiyo bwana wewe ikusaidie wewe tu kujua watu kama uko interested. Sisi tunataka kujua hoja ambazo ni elimishi kaka
     
  7. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Pita tu ndugu yangu, waachie wenye kuweza kujadili. Ukinisoma vizuri nimesema ni ya kuanzia weekend. Wiki nzima umefanya kazi, anza kupumzika kidogo, dont be too serious. relax othersie you will be a total mess as ur name suggests
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi Chupaku umeoa au umeolewa?
    Samahani kama nitakuwa nimekukwaza.
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hujanikwaza, ninaye mwenzi tayari
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh! No komenti.Usije ukanifanya nibadilishe ID.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Charity Kumbe wewe bado uko single ?
    nilikuwa bado kujua
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kuanza kuchunguzana hayo Chupaku siunaona watu wanataka kubadiri ID? sasa wewe mimi nikiongelea TUCTA inanihusu mimi ni mfanyakazi na ni rais wa tz lazima nitoke kiuno mbele inapotokea kuna jambo ambalo linapotoshwa. sasa ukianza mambo hayo utaanza ku guess ID za watu na majina watu hawatochangia kwa uhuru wakijua wanajulikana. ii drop hiyo kaka nakuheshimu sio kwamba nimekuwa hash kwako.
     
  13. Bright

    Bright Member

    #13
    May 7, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeanza mambo ya Shekh Yahya kama sio ndoto uliyoota usiku!
     
  14. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Its not about ur name but from what u say, react, etc
     
  15. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,669
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Hayo mambo mwachie Shekh! Hakuna sayansi hapo its just your hypothetical fantasy! Hakuna tija!
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    na hisi ana u-sheikh yahaya huyu.......kakupatia saaaaaaana
    btw poleni, mimi sikujua mwenzio taarifa nimepata usiku
     
  17. T

    Tall JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duuuuuuh,kweli Fidel180 kiboko
     
  18. T

    Tall JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. bht........1.ANAWEZA KUKUPASHA/SHUSHUA BILA KUOGOPA, UKIKOSEA.
    2. MTU MWEMA
    3.ANAPENDA USHRIKIANO.
    2.FLI. 1.INTELIGENT.
    2.MWANGALIFU
    3.ANAJIHESHIMU.
    4. SI MSEMAJI SANA.
    5.ANAMPENDA MUNGU
    3.MARIA ROZA.1.MREMBO
    2.MTU ANAEJALI BINADAMU WENGINE.
    3.MCHESHI
    4.MJANJA NA MWANGALIFU.

    nitandelea baadae kidogo.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nahisi hapo kwa Mariz Roza umechemsha, maana mpaka sasa hatuna uhakika na jinsia yake....!!!
     
  20. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nyuki je yukoje???? karibuni
     
Loading...