Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unavyofikiri Tanzania itajengwa na CHADEMA peke yake?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mwanaone, Apr 13, 2011.

  1. m

    mwanaone Senior Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mimi nahisi tanzania itajengwa na watz wote pale watakapoamua kufanya kazi kwa pamoja na si chama fulani.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Crap! Crap sasa unauliza nini, mijitu mingine!? Unajiuliza kisha unajijibu, hoja ipo wapi? ... Nenda zako ukajivue gamba o kapige kkombe loliondo.
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,561
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ili tuendelee tunahitaji yafuatayo.
    1.Watu
    2.Ardhi
    3.Siasa safi (Chadema)
    4.Uongozi bora (Serikali ya chadema)
     
  4. m

    mwanaone Senior Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku zote mtu aliyezaliwa bila kutegemewa huwa hashirikishi ubongo wake ktk maamuzi yake na nahisi na wewe ni mmoja wapo. umekurupuka kukimbilia kunishutumu badala ya kutoa maoni yako.au kama ulikuwa huna maoni ungekaa kimya huu ni wakati demokarasia kila mtu ana haki ya kutoa maoni yake. na kwa taarifa yako kamwe nchi hii haitaendelea kwa kuungozwa na chadema peke yake wala ccm peke nchi hii itaendelea pale tutakapoamua kuweka kando itikadi zetu na kufanya kazi pamoja.
     
  5. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mwanaone, hapa JF wana CDM wameweka makao yao ya muda ukiwabana kidogo wanaanza matusi hasa wakati wakiishiwa hoja ,..pole!!!
     
  6. n

    neema ndomba Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna kitu kama hicho hata wao wakipewa nchi wawawezi kuijenga kwa maneno wanayoyaongea kila mtu anaufisadi wa peke yake.siasa ndugu yangu ni sumu hasa ikiongezewa pesa
     
Loading...