Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unavua gamba unavaa gwanda,acha kuwa nyoka kuwa kamanda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MTENDAHAKI, Apr 22, 2012.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    NI dhana rahisi sanai!kansa ya mguu tiba yake ni kukata mguu, kansa ya titi ni tiba yake ni kukata titi, vivyo hivyo kwa kansa zingine!shughuli inakuja ikiwa mtu ana kansa ya kichwa!Tiba yake ni kukiondoa tu kwani hata ukikiacha utakufa tena kwa mateso!Ndio maana kama kansa ni ya kichwa ni bora viungo vingine kama moyo,ini,figo na kadhalika viondolewe kwenye mwili wako ili angalau wenye matatizo ya vitu hivyo lakini wasio na kansa ya kichwa wavitumie kuboresha afya zao!kwa upepo huu unavyovuma ni wazi kuwa magamba hayapon!Heri kuvua gamba na kuvaa gwanda, heri kuwa kamanda kuliko kuendelea kuwa nyoka!
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hapana shaka, hii singo inauzika, nina uhakika ujumbe pia umefika bila mashaka!
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Sawasawa GT SALOK
     
  4. F

    FUNGO jr JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa hii
     
Loading...