Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unavikumbuka vikundi hivi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Oct 8, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    natumaini wadau mmeshasikia au kuathirika na vikundi hivi vya vijana waliokuwa wanafanya uhalifu kwa pamoja. kuna kiboko msheli, komandoo yosso, begi bovu, mbwa mwitu. wakati nakaa maeneo ya mwananyamala dsm hao jamaa wa begi bovu walikuwa wananilazimisha mpaka saa nne usiku niwe nimesharudi nyumbani maana wakikutana nawe inabidi uwakabidhi ulichonacho kisha wanaweka kwenye hilo limfuko au libegi lao. hao mbwa mwitu nimesikia uhalifu wao wanautekeleza hasa maeneo ya beach hususan kule coco. wadau, vipi kuhusu kumbukumbu zenu kuhusiana na hawa jamaaa?
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    hiyo kiboko msheli ilikuwa maeneo y Magomeni mAkuti, lakinio iltapakaa maeneo yote ya magomeni, na jamaa yao maarufu alikuwa akiitwa "Sure"
     
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Komando Yosso walikuwa maeneo ya Mburahati...usiombe kukutana nao usiku, au wakiamua kuja kufanya mwaliko nyumbani kwako. Kash kash lao lilikuwa mwanzo na mwisho, usipime.
    Vikundi vyote hivyo vilikuwa vina sifa inayofanana; kwanza ni vijana wadogo sana (miaka kumi na mbili hadi 25 hivi); pili wengi wao walikuwa wameishia darasa la saba! Nijuajo mimi, vikundi hivi vyote vimefutika kwa sasa baada ya wengi wao kuuwawa kwa kuchomwa moto au kutumikia kufungo gerezani.

    Tusomesheni watoto wetu wandugu!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kulikuwa na TUKALE WAPI TEMEKE hiyo, ilikuwa balaa tupu wanakuja kama hamsini hivi wanakomba kila ulichonacho km umekutana nao mitaa mibovu wanakuchojoa mpaka pant!!!!!!!!!!!11
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    pale Jangwani yanga mpaka maeneo ya fire na kariakoo kulikuwa na Bakafila nao walikuwa balaa
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mi enzi hizo nlikuwa standard five pale mpakani praimari skuli maeneo flan ya manzese. Kuna kundi lingine lilijiita seven komando.
    Baadhi ya members wa hiyo komando yoso tulikuwa klasi moja lakin baadae washikaji waliasi skonga na kujiunga na komandoo yoso. Wakati huo hakuna bongo fleva wala hipu hopu, ni mwendo wa mnanda a.k.a. mchiriku. Ukipigwa mchiriku washikaji walikuwa wakitunza masikio ya watu yenye heren za dhahabu.
    Ni kweli wengi waliuawa kwa kuchomwa moto au kupigwa. Lakin wengine waliendelea hadi kuwa majambazi sugu.

    Dah!!! mkuu umenikumbasha mbali sanaaa. Umenikumbusha jinsi tulivyokuwa tukipenda kusoma. Madent enzi hizo tulikuwa tukishindana kushika namba klasi tofauti na madent wa sasa wanaoshindana kuhifadhi mistari ya bongo fleva. Enzi tulikuwa tuikibadilishana kushika namba 1, 2, 3, 4 na 5 tofauti na sasa mtu anashika 1 mwanzo mwisho.
     
  7. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,966
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    umenikumbusha wakati huo nilikuwa darasa la tatu mapambano praimari kijitonyama rafiki yangu alinionesha jamaa mwenye majeraha mengi kazi ya komandoo yosso.
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi ni vikundi vya kiume, hakuna vya kike?
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ohio, Jolly
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuna kundi lilikuwa linajiita Kumi Nje Kumi Ndani, yaani wanakuja kuvunja wako kama ishirini kumi wanabaki nje kumi wanaingia ndani- kuna jamaa yangu walimuingilia mwananyamala alikuwa anaangalia mpira-ilikuwa ni world cup iliyofanyika marekani mechi zinachezwa karibu na alfajiri wamejaa watu kibao sebuleni walivyoingia uvungu ulikuwa mdogo, wenyewe wakazima TV wakabeba, wakaondoka zao-kuanzia siku hiyo jamaa akawa hataki kumuona mtu kwake, eti kwa nini hawakuzuia wezi wakati yeye ndio alikuwa wa kwanza kutafuta kona ya kujificha!
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Akayesu,pale k'nyama kwa alimaua,tandale na sinza. Kikundi hiki kilikuwa na mix ya wakubwa na wadogo.wakubwa wa bunduki wadogo nondo na viwembe.
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Kikundi cha KULAKULA- mitaa ya ilala. Hawa walikuwa vijana wadogo.wao walikuwa wakikusanyika kama 50 hivi, wanachochea bange zao kisha wanaanza kukimbia brbrn mchana kweupeee km vile wanashangilia ushindi fulani. Ukikutana nao hata yebo wanabeba
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaaa Roba za mbao...
     
Loading...