Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaupa point ngapi mdahalo (hotuba) ya JK? - Toa sababu...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paddy, Oct 29, 2010.

  1. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa wale tu waliokua na mda wa kumsikiliza mkuu wa nchi anaemaliza mda wake, yaani ex-president. Je umeguswa vipi na unampa maksi ngapi?

    Update: Nawashukuru wote ambao mko objective, unapotoa maksi utoe na sababu hatutaki kumwonea mtu tukapigana vikumbo na kina riz1, miraji pale kitaani

    Update 2: Mwandishi mmoja wa habari aliekuwepo jana akiri maswali yalipelekwa mapema JK aandae majibu. Kazi tunayo tz dhidi ya huyu rais wetu.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    -0.000000000000001/100
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ---.000000000000000000001/1000000000000:doh::doh::doh:
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hivi ni mgonjwa wa kucheka cheka? jamaaa siyo kabsaaa -50%
     
  5. majata

    majata JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Hana Mtazamo mpya, kila kitu serikali ya marekani, korea, ujerumani na wahisani watafanya serikali yetu itafanyanini?, nampa 12% tu kwa upungufu wake wa kutofikilia ila bado huenda nimempendelea sana.:nono:
     
  6. shabanbahari

    shabanbahari New Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hivi wewe kaka ni mzima?
    :tape:
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    karibu kwanza, na wew uwe unachangia sio unakuwa bubu
     
  8. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    0/100: kajitungia maswali na kuandaa marking scheme, then kaalika invigilators from his party.. sort of like a self assessment survey!!:A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee:
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    1/100
     
  10. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hilo ameshalijibu, kasema alikimbia sayansi na hesabu akachukua jiografia. Huwa anataja hizo nchi kuonyesha ujuzi wake wa jiographia. kwa hilo nampa 53%
     
  11. m

    mwalimumpole Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani kama angekuwa mwanafunzi wangu walai ningempa ziro
     
  12. M

    Mutu JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    0.01%

    nada
     
  13. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hapo sijakuelewa, hizo maksi unamaanisha hata mwanafunzi wa shule ya kata yenye mwalimu mmoja amemshinda uwezo??
     
  14. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    0.5%
     
  15. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa point zinatolewa kama kuna cha kuweka point, kama hakuna point za nini?:bowl:
     
  16. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nampa 2.5%
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,057
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
    Pamoja na hayo lakini bado mimi nampa 20%...kwasababu hajaanguka kama kawaida yake
     
  18. f

    frankkarashani Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Time is money; ametupotezea muda wetu bure kwa sababu hakuna jipya, hivyo anakuwa penalized. Mini nampa -15% (minus 15 percent)!
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    23%
     
  20. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nawashukuru wote ambao mko objective, unapotoa maksi utoe na sababu hatutaki kumwonea mtu tukapigana vikumbo na kina riz1, miraji pale kitaani..
     
Loading...