Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unaukumbuka ushirikiano huu?

Discussion in 'Entertainment' started by MTOTO WA KUKU, Jun 27, 2012.

  1. MTOTO WA KUKU

    MTOTO WA KUKU JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 754
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 60
    wana jamvi leo nawaletea ushirikiano maalum wa manguli wa muziki enzi hizo ZAIRE ya MOBUTU SESE SEKO NKUKU NGBENDU WA ZA BANGA uitwao NGUNGI(mbu) amboa kiufupi wimbo huu ni kisa cha kweli ambacho kilimtokea FRANCO LWAMBO LWANZO MAKIADI ambaye kipindi hicho alikuwa haelewani na mtawala wake(mobutu)hali iliyopelekea FRANCO kufukuzwa ZAIRE na yeye kuamua kukimbilia UBELGIJI ambapo akiwa anaishi huko,alikutana na TABU LEY ROCHEREAU aliyefika UBELGIJI kwa ajili ya tamasha fulani ndipo wawili hao walipo kubaliana na kufumua kibao hicho ambacho kiliteka hisia za watu wengi barani afrika kutokana na mashairi yake,sauti zilizopangwa zikapangika,vyombo pamoja na manguli hawa kuwasilisha vilivyo fasihi simulizi ya kile walichokusudia kusema kupitia muziki...karibuni leo tumzunguzie...FRANCO LWAMBO LWANZO MAKIADI...endelea
     
Loading...