Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaujua uzito wako?kama hujui pima uzito wako hapa bila kutumia mzani

Discussion in 'JF Doctor' started by figganigga, Oct 26, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    habari yako mwana jf.
    unataka kujua kilo zako?
    fanya hivi;
    pima ulefu wako kwa sentimeta halafu utoe 100.jibu utakalo pata ndo kilo zako.kama zitapungua kula ziongezeke ,kama zinazidi zipunguze.
    mfano;urefu wako kutoka kichwani hadi kwenye visigino ni cm 160.ikitoa mia inabakia 60.hiyo 60 ndo kilo zako zinazotakiwa mwilini.fanya hilo zoezi.
    keep it 100.halafu leo sijapata likes za kutosha naomba unigongee baada ya zoezi.mia
     
  2. AcinonyxJubatus

    AcinonyxJubatus Senior Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ??????????
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndo ulivyofundishwa na machangu wako wa kwa sokota?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    It is one way, kuna zingine nyingi ila zote zimesimamia standard za "Caucasians" (wazungu). kwa waafrika, density ya mifupa iko juu kidogo. alafu mtoto alie na 40 cm, unapimaje? au mtoto wa 1,10 m, unampimaje?
    Inamapungufu mengi ila iko valid kwa GENERAL consideration.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ndiyo.mia
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    sokota hamna machangu.vipi na wewe changu?usijali ntakutafuta nikuchome.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,169
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    True fact..
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu sijakuelewa.vipi wewe umenielewa?mia
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu hii inawahusu wana jf tu.nlijua hayo.kila kitu kina faida na hasara.mia
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vilaza tu ndo wAtakuamini ni hekaya za abunusi!
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    umeona eeh!..pamoja sana mkuu.mia
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NIna urefu wa sm178 kwa hiyo ilitakiwa niwe na kilo 78 kwa mujibu wa kanuni yako hii. lakini niliposimama kwenye mizani ikasoma kilo 98, hii inakuwaje mtaalamu?
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu una uhakika?siamini jf kama kuna vilaza.mia
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    mkuu hapo kilo ishirini zimezidi.inabidi upunguze uzito.umejiachia sana mkuu.mia
     
  15. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lo, umenichekesha, nami nimekupa kamoja bana.
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    mkuu salaam, ama baada ya salam rejea kichwa cha habari hapo juu. sasa nilitaka kujua hoja ya kama kilo zimeongezeka ama kupungua inatokea wapi ilhali umetuambia tuujue uzito wetu bila kutumia mizani? Je unakiri kwamba haiwezekani kufahamu tofauti ya uzito ulio nao na unaotakiwa kuwa nao bila mzani? Mia
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Cjaona ukweli ndani yake maana dogo ana 50cm je nikitoa 100 atakuwa na weight -50?
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    hahahaaa...!!mkuu umenichekesha sana.huyo dogo yupo humu jf?sababu hii inahusu wana jf tu.nigongee ka like basi na wewe!.mia
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mkuu me sipingani na hoja, lakini ili kuongeza uelewa nina swali. Je kama nina urefu chini ya sentimita mia?
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    asante mkuu.mia
     
Loading...