Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaufananisha na nini huu msemo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by libent, Dec 12, 2011.

  1. libent

    libent JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ng'ombe aliyeko mbele ndiye anaechelewesha safari kwa kutembea polepole lakini fimbo anachapwa wa nyuma. Nashut down
     
  2. M

    Maengo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wetu ndio wanasababisha hali ngumu ya maisha, lakin matokeo yake sisi wananchi ndio tunaoumia na kupigika! Nimeupenda sana huu msemo.
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo ni ng'ombe?
     
  4. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i like hayo maelezo
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mmmh, haya ntaitolea statement badae ngoza nimwezeshe mkoloni kwanza.
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    kwahiyo hapa nani ng'ombe sasa..!!?
     
  7. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hyo statement aliitoa mh. filikunjobe mbunge wa ludewa! maana ndo hyo hyo, chapa kiongozi ili wanyuma wapate kusonga!
     
  8. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    wanafunzi wanaokaa mbele darasani wanaulizwa maswali mengi kuliko vilaza wa nyuma.
     
Loading...