Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaufahamu ugonjwa unaitwa Vaginismus?

Discussion in 'JF Doctor' started by kakapeter, Jan 26, 2012.

  1. k

    kakapeter Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi Comrades,poleni na majukumu ya hapa na pale.
    Kulingana na maelezo niliyopata mtandaoni kuna haka kaugonjwa ambako kanaonekana kapo kisaiklojia zaidi,baadhi ya wanawake wameshindwa kufurahia sex kwa vile tu misuli inayozunguka uke wao hujifunga mara wanapotaka kufanya sex na hivyo kuwafanya washindwe kabisa kufanya au wapate maumivu makali wafanyapo sex.Inakuwa ngumu kwa wanaume pia maana hata penis kupenya inakuwa ngumu...nimeona kitaalam wanaita Vaginismus.Inasemekana wanawake/wasichana kibao wana tatizo hili japo si wengi wanapata courage kuliongelea,nimekutana na binti mwenye tatizo hili ndo maana nikasearch sana kuhusu hii kitu.Najua JF ina vichwa vya kila namna,je kuna daktari humu ndani au mtu yeyote ana details kuhusu chanzo na matibabu ya ugonjwa huu?Where could be a right hospital for this in Tz?'

    ''I always think that a serious mind handles serious things seriosly"
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hajakuzoea au labda alibakwa......amuone sex therapist...hapo tanzania sijui kama wapo...
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    madokta tupeni utaalamu wenu
     
  4. Crocodiletooth

    Crocodiletooth JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2016
    Joined: Oct 28, 2012
    Messages: 8,708
    Likes Received: 2,305
    Trophy Points: 280
    haisee!
     
Loading...