Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unatamani nini. . . ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lizzy, Dec 10, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unatamani nini sasa hivi?
    Mi natamani nyama ya kuchoma au kuokwa,iwe ya motooooo. Bahati mbaya sehemu ambayo naweza kupata ishafungwa saa hizi. Sijui kwanini hii hamu haikunijia mapema. . . . arrrrrg.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    mimi natamani nipate kitumbua kisaafi kilichokolea mafuta
    kiwe kimenona nona hivi...lol
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh. . .natumaini bado tunazungumzia chakula Boss.
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi natamani kukuona uko kwenye bifu na TF aaah.... nakutania bwana....! ila mimi natamani juice ya barrriiiiidi ya pineapple na tofauti na wewe ni kwamba ninaenda kuichukua kwenye fridge sasa hivi...! dah pole sana lizzy unajua ni nini yani kesho ukikutana nayo hamu nayo imeisha asee...! chukua vitz yako hapo uje maeneo ya kwetu huku bado watu wanagonga nyama mama....! tena electrocuted huwezi amini....! karibu kwetu.....!
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi nadhani bado yupo kwenye chakula kwani wewe unawaza wapi lizzy...?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    ni chakula ndio....ndo maana natamani kula
    au wewe umeelewa vipi? lol
     
  7. driller

    driller JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    eeeh bwana atuambie ameelewa vipi labda na yeye hiyo nyama anayotaka sio hii tunayoijua sisi bwana....!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehe naona ushajifunza uchokozi tayari.

    Dah nakuonea wivu wewe. Yani mi kesho hiyonyama hata sitokua na time nayo.Kama tu vicoka cola vyangu kwenye friji. . .wiki nzima nimetamani leo nikanunua alafu hata sina hamu tena.Ningekua na hiyo vitz mbona ningeshaenda kutafuta. . . mwenzio naogopa kupanda daladala usiku usiku nisije nikakabwa kabari bureeeee.

    Usisahau kuenjoy juice yako. . . . .
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Heheheh , with men you never know aisee.Naweza kushabikia "ohhhh na mimi pia" kumbe mwenzangu uko kwingine.

    @D. . .BOSS anajua.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    bibi kidude aliwahi kuusifia 'muhogo wa jango'mbe'
    nafikiri unakumbuka?lol
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi natamani nirudishwe 4 years ago, in a tent... hali ya hewa ilikua kama leo... yaani nimekaa hapa siishi kukumbuka na kutamani nirudi tena... :couch2:
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe yeaaahh.

    Haya turudi kwenye vitumbua.Hamna sehemu ubaweza ukapata saa hizi?Au we mtoto wa geti kali?
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hali ya hewa ilikuaje RR? Rainy?Sunny?Hot?Cool?
    Au ndo mambo ya kumkumbuka shemeji?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    sio rahisi kwa saizi ukipate kitumbua kikiwa moto na kimeandaliwa
    vinahitaji maandalizi ya mapema uletewe kikiwa na moto lol
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    unatamani hali ya hewa, tent au nini sasa na wewe Roulette
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohhh unajua unaweza ukafanyaje?
    Next time ukiwa unanunua vyakula, nunua zile sambusa ambazo zimeshatengenezwa ila hazijakaangwa.Unaweka kwenye freezer siku ukitamani unadefrost alafu unakaanga.Hata kama ni usiku wa manane unaridhisha nafsi yako.
     
  17. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    natamani kukagua gwaride la maadhimisho ya siku ya uhuru pale uwanja ya taifa, na baadae kugawa nishani za mwalimu nyerere kwa viongozi wastaafu pale magogoni
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole kwa kushindwa kufanikisha hilo.
     
  19. driller

    driller JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ndio naiminya hapa na straw yani daaah so coooooooll:lol::lol:....! haha..! halafu hamu ya kitu ni mbaya sana...! usipo kua makini unaweza kujikuta kweli umetoka...! maaama kama unaogopa kukabwa bora usitoke...! lakini mbona kavitz hukataki mwenyewe tu...!? niliongea na tf akasema hata 5.0 sport yuko tayari kukuhonga sasa nashanga kwa wewe kujiliza tena wakati umeviacha mwenyewe bi shostito....!
     
  20. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbege ya moto
     
Loading...