Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unatakaje uaminifu kwenye udanganyifu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Oct 4, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mahusiano na mapenzi ni vitu viwili vinavyoshabihiana lakini havifanani ingawa vinabebana. Unaweza kumpenda mtu lakini usiwe na mahusiano naye na unaweza kuwa na mahusiano na mtu lakini usimpende. Kama alivyowahi kusema Whoop Goldenberg akimtetea Tiger Woods dhidi ya kashifa yake ya ufuska, kwamba wanandoa wengi huwa wanatoka nje ya ndoa zao lakini mbele ya kadamnasi ni wanafiki wanaowashutumu wenzao kwa kutoka nje ya ndoa zao, nami kwa kiasi fulani naamini huo ndiyo ukweli.

    Lakini kwa wale walioko kwenye mahusiano na watu walio kwenye ndoa wanapodai uaminifu toka kwa wapenzi wao hao wanajitendea haki? Unatembea na Boy Friend, Girl Friend, Mke au Mume wa mtu halafu unataka eti awe "muaminifu" inakuwaje wewe unajua kwamba mnafanya udanganyifu na mwenzio halafu wewe unataka awe muaminifu?
    sielewi sawasawa!!
     
  2. k

    kabye JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pasuka mkuuuuuuuuuuuuuu
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe unagonga mke wa mtu halafu unamwambia "kuwa muaminifu UKIMWI unaua" wewe timamu kweli??
     
  4. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    lazima atakuwa timamu huwenda anamwambia huyo mwanamke asimpe hata yeye kwani yeye anagionga tu kwavile kaombewa ila alikuwa hataki lakini ili asijekuonekana sio mwanaume basi anagonga huku akitoa taadhari
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kwa kifupi, huwa hakuna uaminifu kwenye kile ulichokiita udanganyifu. Kama ameweza kuvua kwako angali ana commitment, atashindwaje kuvua kwa mwingine pia? Ameshindwa kumheshimu mwanandoa au mpenzi wake, atawezaje kuwa mwaminifu kwa wewe 'nyumba ndogo' ambaye hana commitment nawe? Solution ni kuwa waaminifu.
    Jiulieze, tuko wangapi? Tulizana.
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,420
    Likes Received: 3,429
    Trophy Points: 280
    Mahusiano na mapenzi
    Faithfulness mmmmmh no comment but wish to never cheat again

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...