Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka waziri ya nishati awe nani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mataka, May 10, 2011.

  1. m

    mataka JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Jamani hakuna wizara ninayoichukia kama ni nishati, mambo yake hayaeleweki, kwa kumbumbuku nilizonazo hatuna umeme wa uhakika tangu octoba 2011 hivi ni uzembe wa wizara au tanesco. niko njia panda simjui wa kumlaumu, naomba tuchangie kwa weredi wa hali ya juu bila kuingiza siasa. Nani unaona anafaa kuiongoza hii wizara? Manake huyu dogo simuelewi na lugha yake ya "mchakato bado unaendelea" naomba kuwasilisha
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaani nilivo ona title nime kasirika ghafla,
    kuingia kwangu humu sio kukujibu ila kusema naomba
    kila atakae shika wadhifa huo akishindwa kazi afe
     
  3. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yusuf manji
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kwa serikali tuliyonayo, bora hata awe shetani tu.
     
  5. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu sioni mtu ndani ya hili lichama letu mpaka tuling'oe tu labda kidogo tutapumua. Lo lichama gani lisilosikia wala kuona. Speaker nakubaliana nawe, mi huwa nakasirika hadi nahc nipata stres kwa sababu ya upuuz wa hii wizara. Nadhan ndo wizara inayofanya fyongo kuliko zote. Ingekuwa ni ligi hii wizara ingekuwa ishashuka daraja sijui la ngapi maana hata la kwanza isinge-qulify.
     
  6. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    I am bidding for the coveted post!
     
  7. C

    Claxane Senior Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora awe lusuferi mtoa roho.nawakilisha
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kama chama cha magamba kinamuogopa mru kutoka chadema ni afadhali tumwazime waziri wa nishati wa kenya.
    Tanesco ni mfupa uliokwanguliwa nyama zote na. viongozi wafanya biashara ya siasa.
    .
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Augustine lyatonga mrema!ana rekodi ya utendaji
     
  10. Bob

    Bob JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2007
    Messages: 264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mh. A. Lyatonga Mrema
     
  11. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna siku kulikuwa na mgao mkali sana, niko home nasikiliza mpira wa Simba na Yanga kwenye redio ya simu, nikasikia Ngeleja kwenye radio yuko uwanja wa Taifa ana comment kuhusu Simba na Yanga na kucheka cheka, nilitaka kupasua ukuta kwa hasira.
     
  12. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chizi kapewa lungu atatwanga kila anaepishana nae
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nsiande nje ya mada;huyo kwenye avatar yako ndiye weye?Kama ni weye hongera bibiye,una mvuto hasaa!
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Asiye na Urafiki na Rais wa Nchi
     
  15. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Samwel Sita
     
  16. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #16
    May 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwani ni lazima hiyo wizara iwe na waziri?
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nipewe mimi
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Riz One!
     
Loading...