Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unataka utoke wkend na mpoleeee?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mpoleeee, Jan 8, 2012.

  1. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sifa zangu

    ni mpole, mzuri, napenda pombe kali, chakula kizuri, mtoko wa maana, cost tunashea, ikitokea tukataka ku sex lazma condom sijapima bado, ni mrefu mweupe asili ya shombe kwa mbali, niko kula maisha, kama uko tayari toa sifa zako nitaku pm mwenyewe nitakae kuchagua. naoma sifa zako utaevutiwa na mm

    hii kwa ajil ya wkend ijayo.
     
  2. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii Kweli Ndio Chit-Chat kwa msingi huu
     
  3. S

    Saas JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio sifa zako what a waste and useless
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nafikiri mnahitaji kumuelimisha mpolee maisha ya jf jinsi yalivyo.
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    uko na wivu na sifa zangu?
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    miaka kadhaa ijayo chit chat itakuwa popular kuliko MMU labda na jukwaa la siasa..
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mama mimi dushelele yangu ni inch 11 vp uko tayari ila mimi napenda sana togwa
     
  8. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    nimekosea?
     
  9. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    ukzungsha tape ukubwa ukoje?
     
  10. S

    Saas JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo uharo ndio unasema sifa
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ni 5cm
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mpole mimi ni mpole pia, napenda bia kuliko pombe kali, sili nyama napenda sana samaki, si mweupe na wala si mweusi si mnene. dushelele utajionea mwenyewe. nasubiri unipm. cost hata tusiposhare, utakula na utakunywa izo pombe kali nitalipa
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ulikosea, unakosea na unaendelea kukosea. Siku utakapojua umekosea vya kutosha option utakayokuwa nayo ni kuja na ID mpya nahisi.
     
  14. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ​Husninyo ushauri wako kwa niaba ya wenzangu tumeusoma tutafakatari ...... Heri ya Mwaka Mpya
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Mpolee una ID nyingine humu ndani?
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    baada ya hapo utakuja na mada kuhusu w/end ilivyokuwa:shock::shock:
     
  17. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    we mtoto mdogo kuna jipya katika sifa zang uharo unao ww nn kimekleta hap?
     
  18. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    toeni sifa zenu nakuja kukagua
     
  19. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Mrembo hujambo
     
  20. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    inahuu? unataka kutoka na mpoleeee?
     
Loading...