Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unataka nini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sugi, Apr 22, 2011.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tajiri mmoja mkubwa akiwa so bored,alisimama kando ya bwawa lake lenye mamba wakali wanyama wengine wa majini, alimuita msaidizi wake na kumuamrisha amletee watu watatu wenye ujuzi wa kuogelea.
    Baada ya watu watatu kuletwa
    Tajiri:"atakayeweza kuogelea kukatisha bwawa hili na kutoka salama nitampa atakacho "
    Watu"mh"
    Tajiri:"nani anaweza?"
    Watu(kimya)
    Tajiri akiwa mnyonge na amekata tamaa na kuanza kuondoka!
    Mara ansikia pwaaaaaah,kuangalia bwawani anaona jamaa anakata maji kwa spidi ya hatari:
    Tajiri akavutiwa sana na speed ya yule jamaa!
    Baada ya jamaa kutoka majini
    Tajiri:"sijawahi kufurahi kama leo,sema chochote utakacho nitakupa"
    Jamaa:(huku akihema sana na macho yamemtoka)"namtaka mshenzi aliyenisukumia majini"
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahaha!!! Uwiiiii my mbavu zangu!!! Maskini si angezuga hata ajifanye kaogelea kwa mapenzi yake!! Inabd tajir ampe tu japo kifuta machozi, hata kama kasukumizwa!
     
  3. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa ni m2 wa cc magamba nini? mbona anakuwa mzito kufikiri
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kumbe alikuwa ana woga tu ila uwezo alikuwa nao!!
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaa hah aaaaaaaaa uwiiiiiiii jamani eeeeeee nafaaaaaaa mie!!!!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimemkubali jamaa ni mtu wa haki...
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,haaaa dah! Hak ya mungu nieipenda hii dah!
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh::laugh:
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo hapo halikua uwezo ila ku manage ile risk ya kuogelea na kutoka salama.
     
  10. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    hehehehehehe... hhehehe :hurt:hahahHA
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    He he he heeeeh!!!!
     
  12. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    teh teh tehe
     
  13. M

    MASOKO Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    :a s 465::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465::a s 465:like it
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyo ni mwoga kama fisi
     
  15. I

    IRAQW MINING Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like it!
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hata ingekuwa ni mimi ningamalizana kwanza na aliyenisukuma, dah! Si uuaji huyo!!

    :bolt:
     
Loading...