Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kuwa mweupe Mwana JF?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jun 9, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jf.jpg

    Ni wakati muafaka wana Jf kung'arisha ngozi na wao waweze kupendeza na kuvutia......
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo nini na inapatikana wapi?
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nataka kuwa mweusi
     
  4. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hata sielewi
     
  5. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Hii nayo ni kama karolito?
     
  6. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Yaani wewe ndo bado una ukoloni wa kifikra, so unataka kutuaminisha kuwa weupe ni bora kuliko weusi au unataka tuamini nini?
    Nachukia sana mtu asiyethamini uasili wake!! nakuchukia na wewe!
    Soma wimbo ulio bora uone jinsi binti mweusi alivyosifiwa "mimi ni mweusi mweusi tii lakini ni mzuri" umesahau hata ile noval maarufu ya "black is beuty"
    Shame on you na weupe wako, na ukombolewe kifikra. Nyie ndo mnakaribisha mpaka ucamerun kwetu (kazi kukutanisha hajakubwa zenu tu)
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Wakati huu wa global warming aka tabia nchi, tunahitaji more melanin than weupe. So spare us Boflo!
     
  8. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama weupe ungekuwa mali,ubuyu usingepakawa rangi
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    mi nataka kuwa wa bluu
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ukisema hujui yanako patikana wala huyajui utakuwa huitendei haki avatar yako
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Na hata wa-mwaalim wangefurahia sana kazi yao maana wanachezea chokaa nyeupe masaa yote, na pia vikongwe wange-enjoy mamvi maana ni meupe yale!
     
  13. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yan sikuhizi,kila mdada mjin,mkorogo,check Wema,Sinta, Sauda mwilima na wengne wengi,ila madhara yake n makubwa,mtu unazeeka na kuchakaa kabla ya umri,unajiweka kwenye risk za canser,yanin yote..Akhaa na ka johnson kangu,stak tabu kuongeza rangi,i lv myskin natural white, ka ya mtoto but ingekuw black fresh tu,chamsing n kujikubali na kutafuta kitakachoendana urskin.,hapo utakuwa mrembo,wakuvutia na asili,kama Mungu alivyokuumba!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo podari bwana bado sijafikia kwenye mkorogo
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,978
    Likes Received: 5,098
    Trophy Points: 280
    Mbona sura na mabega rangi gombana?[​IMG]
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wacha hiyo tu, wananuka miili yao vibaya sana, ukishaondoa ile "natural protection" unabaki kuwa jumba la mabakteria, ukikaa karibu nao utafikiri wanajamba kila dakika kumbe ni harufu yao baada ya kujichubuwa.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    mbona hiyo cream yenyewe tu ni nyeusi!?
     
  18. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    true...........nime notice hii kitu
     
  19. J

    Jembe la ndege Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona huyu hafanani na mikono yake?:-
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahahaa...yan kuumbe me najuaga n harufu ya *chi zao kuumbe., dah watu wamejisacrifice?
     
Loading...