Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kutest kujua antivirus yako ina fanya kazi (chizicomputer)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Dec 25, 2010.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    STEP
    INGIA KWENYE DESKTOP>RIGHT CLICK MOUSE OPEN TEXT.DOCUMENT
    KISHA INGIZA JINA JINA KABLA YA KUINGIZA KITU NDANI YA TEXT.DOC na isave kwa jina ili
    (EICAR Test code)
    KISHA NDANI YA HIYO TEXT SAVE HII

    X5O!P%@AP[4\PZX54(P^)7CC)7}$EICAR-STANDARD-ANTIVIRUS-TEST-FILE!$H+H*


    UKISHINDWA ACHA USI ANZE KUPONDA AKUNA MTU ALIYE KULAZIMISHA
     
  2. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ngoja nijaribu
     
  3. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu test yako nimefanikiwa; maana nilipo save kwa mara ya mwisho, Anti-Virus yangu ili detect file kama threat na kuli-delete immediately. Thanks for this. Swali: Je, hiyo ina maanisha hii Anti-virus yangu inauwezo wa kudeal na virus, spywares, trojans, worms etc.?
     
  4. D

    Derimto JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thnx. Man. We ni mtu wa maana sana humu jamvini ni basi tu waropokaji wa humu ndani yaani kwao kuponda ni sifa kubwa
     
  5. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ila mkuu hii ilishapostiwa hapa kabla
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ngoja wajaribu wengine kwanza......SUMU HAIJARIBIWI KWA KUONJA....
     
Loading...