Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kusoma Marekani?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KIM KARDASH, Jan 21, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tumekusikia asante sana,lakini dunia siku hizi ni kijiji mzee hivyo vyuo mtu aki google tu anavipata,lakini tunashukuru kwa kutukumbusha.ubarikiwe.
     
  3. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nikasome nje nini bwana? mi nitabanana hapa hapa bongo 2 mbona kunalipa.
     
Loading...