Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kumuona mkeo anajifungua

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bikra, Jun 10, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri wanaume kuwaangalia wake zao wakati wa kujifungua iwapo kufanya hivyo kutawapunguzia wake zao maumivu ya kujifungua.Jambo hili litaongeza upendo na mapenzi kwa familia.

    Tendo la kujifungua ni siri kati ya mtoa huduma na anayejifungua, ambaye wakati huo hupatwa na maumivu makali, hivyo mwanaume kumwangalia mke wake kutaondoa usiri huo.

    Wakati mama anapojifungua husema maneno mengi ya uchungu… utasikia akisema sirudii tena…na mengine mengi ambayo huyatoa kutokana na maumivu anayoyapata…mara nyingine utakuta anayemzalisha ni mwanaume na iwapo atakayekuja kumtazama naye ni mwanaume, inakuwa kama kumdhalilisha kwa namna nyingine.

    Tanzania ina uhaba wa vyumba vya kuzalishia (labour rooms), hivyo katika chumba kimoja wanawake zaidi ya mmoja hujifungua kwa wakati mmoja, sasa ikiruhusiwa wanaume kuwaona wake zao wakati huo, watawaona na wake za wengine…katika mazingira hayo si rahisi kumruhusu mume kushuhudia jambo hili.

    Haya wana JF , Je hii imekaaje ?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Yataka moyo.........
    Katoto kanatoka kakijerumani wakati baba ni mzaramo na mama ni mjaruo pyua
     
  3. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Itapunguza manyanyaso kwa mke toka kwa mume. Its good for Tanzanian men who are always harsh to their wife. Bring it here immediately
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri mume kuwepo wakati mke wake anajifungua ni jambo jema kabisa, japo huku kwetu Tz litakuwa jambo jipya. Ni jambo zurikwa sababu linamshirikisha mume maumivu ya mkewe anavyomwona anahangaika kwa utungu. Ni wakati wa kuonesha upendo na "umwili wao mmoja". Mume ataweza kumfariji mkewe. Naye mke atafarijika kumwona mumewe hapo kwenye kitanda cha labour. Halafu wote wawili watampokea mtoto kwa wakati mmoja: tunda la tendo la NDOA, tunda la upendo wao. Ni furaha iliyoje!
     
    Last edited: Jun 10, 2009
Loading...