Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kumuoa Rose? Soma hapa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jan 4, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Leo nawaletea utafiti mwingine ambao nilikutana nao kwenye jarida la DRUM la Afrika ya kusini,mi nanukuu walichoandika wale watafiti,ambao ni Siphiwe Joseph na Jack Lutherford.Utafiti huo uliohusisha wanawake wenye majina ya Rose sehemu mbalimbali duniani wamekuja na majibu kuwa watu hawa hupenda sana UMBEA lakini zaidi hupenda zaidi wanaume waliooa yaani wanapenda kutoka na Waume za watu,kati ya kila akin Rose 10 waliofanyiwa utafiti,7 walionesha kuwa na tabia hizo.Watafiti hao hawakusema namna walivyofanya huo utafiti lakini hayo ndo majibu waliokuja nayo.Cha kuzingatia ni,Je akina Rose unaowajua wanafit hapo?Mimi ninawajua wa3 wote ni wambea sana yaani ni wachonganishi,ila mmoja kati yao ameshatembea na waume za watu wa4!!!!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Not every tall person you see is a basketball player..
     
  3. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Aisee ngoja nianze kuwatafiti
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    Baeleze TF
    BTW mzima weye
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mhh
    ila sio lazima utafiti uendane na uhalisia wa jambo,kwani hao ni rose wa huko na wala si wa tz

    msiogope jamani
     
  6. c

    christer Senior Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninaye mjua anaongea kupita maelezo sasa la umbea sijathibitisha
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Salama kabisa mimi nimeamua kuwa neutral kwenye huu mjadala aisee....
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe uko sawa na mimi!
    Mi namjua huyu Rose1980 wa hapa JF...ANA MANENO MANENOOOO sana, anakonyeza, na hakosi jibu kwa kila swali!

    avatar23521_1.gif
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    some truth..
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    TF,hata utafiti wenyewe wakati unafanyika,sio wote walionekana kuwa na tabia hizo,cha muhimu ni kuwa,unaemjua au unaowajua wakoje?
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    sasa mbona mimi naitwa Rosette.....hii kitu inanihuuu.....?
     
  12. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukifuatilia na kutumia hayo kama ndio mwongozo wako katika kuoa itabidi uoe/uolewe na mwanadamu asiye na jina.
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Weee PJ mi simo,akija humu hapatatosha!
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pigia mstari tu!Lakini sio lazima uwe chanya unaweza kuwa hasi pia!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Thank you. . . .
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuichukulia kama changamoto kwako!
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    ​ntafatilia
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Rose aliyenikataa kwa sababu nimemwambia sijaoa hili ndo jibu lake kumbe?
     
  19. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itabid niwatafute kina Rose sasa.

    Siju kale ka bent kanitwa Rose Nkata takapa wap, aisay kalikuwa kazuri sana.
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu ngoja niangalie huyu shostito nilienae nae ni rose..
     
Loading...