Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kumjua anayekuibia mumeo? Mbinu hizi zitakufaa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jul 19, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    hali zenu wadau wa Jf kuna hii nimekutana nayo naomba tuijadili..........

    1. Ikague simu yake
    Katika mazingira ya kawaida, haishauriwi kuikaguakagua simu ya mumeo kwani kufanya hivyo ni kuonesha jinsi usivyomuamini lakini unapohisi unaibiwa na hujui ni nani mwizi wako, unaweza kuanza kuikagua simu ya mpenzi wako kwa siri sana. Angalia simu zilizoingia na kutoka, meseji zilizotumwa na kuingia. Kama kuna mtu ambaye ana uhusiano naye, utagundua lakini tambua kwamba ni zoezi la muda mrefu na fanya hivyo bila mpenzi wako kugundua. Tumia muda anaokwenda kuoga, chooni na anapoisahau simu nyumbani, ipo siku utabaini siri nzito.

    2. Ingia kwenye Facebook yake
    Kama mumeo ni mtu wa facebook na unajua password yake, ingia mara kwa mara kwenye ukurasa wake. Kama ulikuwa hujui mtandao huo wa kijamii sasa hivi unatumiwa na wengi katika kuzisaliti ndoa zao. Waume za watu wanatumia njia hiyo kuwasiliana na vimada baada ya kubaini wakitumia simu ni rahisi kukamatwa. Kwa maana hiyo, tumia mbinu ya ushawishi kupata password yake na huko unaweza kumbaini mtu anayekuharibia.

    3. Mfanyie ‘sapraizi’ kazini
    Kama mumeo anafanya kazi, elewa kwamba wengi hutumia muda wa ‘lunch’ kuwa na wapenzi wao wa pembeni. Unaweza kumuibukia siku mojamoja kazini kwake au kwenda sehemu ambayo hupendelea kula chakula cha mchana.
    Kwa mfano siku ya kwanza umemkuta yuko na demu, ukaondoka kisha siku nyingine ukawakuta tena pamoja, ukaondoka na siku nyingine tena ukawaona katika mazingira hayo, akili yako itakupa jibu. Hata hivyo, katika njia hii uwe makini kwani inawezekana huyo msichana ni mfanyakazi mwenzake ambaye hupendelea kwenda naye lunch tu na hakuna kingine cha zaidi.

    4. Chunguza nguo zake unapozifua
    Wakati unafua nguo zake, tumia muda mwingi kuzichunguza. Angalia kwenye waleti yake, unaweza kukutana na risiti zinazoonesha amenunua vitu vya kike ambavyo wewe hujaviona. Pia unaweza kukutana na vikaratasi vyenye namba za simu ambazo ukizipiga ni za mwanamke na ukimwambia wewe ni mke wa fulani, anakupa majibu ya kiwiziwizi. Pia kwenye nguo zake unaweza kubaini ‘lipstick’ nyekundu wakati wewe hutumii hiyo.

    5. Muazime gari lake
    Kama mpenzi wako analo gari, mshitukize kisha muombe gari lake uende sehemu. Kwa kumshitukiza atakuwa hajapata nafasi ya kulisafisha hivyo ukiwa nalo lichunguze kila sehemu. Unaweza kukutana na risiti, namba za simu au nguo na vitu vya kike ambavyo huvijui. Wapo ambao waliwahi kufanya hivyo na wamefanikiwa kubaini usaliti wanaofanyiwa.

    6. Mshitukize baa
    Yawezekana mumeo ni mnywaji wa pombe na umekuwa ukimpa uhuru wa kufanya hivyo bila kumfuatilia. Kama umebaini unasalitiwa na humjui anayekuibia penzi lako, siku moja muulize anakunywa pombe wapi, kwa kuwa amezoea huna tabia ya kumfuatilia, atakujibu. Siku hiyo mfuate, mwanamke utakayemkuta naye mnoti kisha ondoka bila mpenzi wako kujua. Siku nyingine, mbabatize tena akiwa baa na kama utamkuta na msichana yuleyule, basi mwekee alama na kwa uchunguzi ambao utaendelea nao, kuna siku utajua ukweli.

    7. Mfuatilie
    Hili nalo halishauriwi kulifanya kwani mpenzi wako akijua unamfuatilia, anaweza kukuacha kwani atajua humuamini na wengi hawapendi kuendelea kuishi na watu ambao hawawaamini. Ila sasa, ukishahisi unasalitiwa huna budi kufanya hivyo. Tumia watu kufuatilia nyendo zake kila anapokwenda na haitachukua siku nyingi utajua huyo mpenzi wako anakusaliti na mtu gani.

    Kwa kifupi ni kwamba, unastahili kuwa na mtu muaminifu, anayekujali na kukupenda kwa dhati. Unapohisi mumeo si muaminifu, usikimbilie kuomba talaka au kuja juu kama moto wa kifuu bila kuwa na ushahidi. Tumia mbinu hizo hapo juu kutafuta ushahidi wa kile unachokihisi na mwishowe utafanya uamuzi sahihi.

    POLENI KWA KUWACHOSHA ILA NI NJIA YA KUJIFUNZA........
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG] charminglady..Waswahili walisema Ukimchunguza sana nanilihii hutamla....
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ukishajua what next!! Ni bora kutokujua ukweli utakaokuumiza....advise ya bure kwa wadada.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    we mwana we! angalia utawaponza wenzio.watakaofuata ushauri waje baadae na feedback!!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,707
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ndoa naiona kabisa inavyovunjika hapo lazima tu utamakamata
    halafu itakuaje utaumia roho kwani kuchukua maamuyzi magumu nayo ni ngumu
     
  6. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unataka watu kuwa majeruhi wa mapenzi,,,,,, hahaa na mimi ushauri huu nitauzingatia na nitakua makini na hayo uliyoyasema ili nisije kugundulika kwa mpenzi wangu
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona wanawake hawaji hapa kumuunga mkono mwenzao? Kwa mtindo huu ndoa zote zitavunjika tu ikiwemo ya kwangu...Hadi Bar, Kazini, facebook e.t.c lol!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Ndoa hiyo lazima ivunjike!
    Charminglad una wapoteza wenzioz!

    Uko nikuto jiamini
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    charminglady, halafu ukimfunania inakuwaje? Si utakufa siku sio zako bila sababu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Dah my waifu wangu akinifuatilaia hivi naandika talaka.
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280


    kama hujiamini na una muda mchafu utafanya haya.
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kusema kweli sijaelewa lengo la kujiingiza katika biashara ngumu kama hiyo anayoshauri charminglady

    Kama ningekuwa mie, ningetumia muda wangu mwingi kufanya vitu vya maana zaidi na pia kumuonesha partner wangu kwamba anao uhuru wa kuitumia freedom yake apendavyo...ila kama anafanya usaliti...haweza kuficha milele!!

    Babu DC!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi wanawake hatunaga kazi za kufanya? for god sake yaani nikaaanze kuchunguza sijui sim fb to hell.............kama sina kazi kabisa bora nioshe gari aisee kuliko haya. binafsi ni bora nikaenda kucheza mziki kuliko kumfuatilia mwanaume unless kama hujawah kutendewa aisee.

    hebu humo majumbani bunini kazi leo panda ukoka kesho ng'oa panda mboga ili ukose muda wa kuwaza haya yanayovunja ndoa.
     
  15. d

    decruca JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi wewe, naona huna ndoa so unataka wenzio tuvunje ndoa zetu ili tuwe pamoja. hayo yafanye ww mwenyewe. nilishaapa kifo kitatugenganisha sasa nikiyafanya hayo nikimshika then what next. hebu tuambie tena tukishawakamata tufanyeje labda utaconvice othewise its nonsense kumchunguza mumeo.
     
  16. T

    Tiger JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2007
    Messages: 1,718
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    naku-support katika hilo.
    Mi nadhani jambo la muhimu sana katika mahusiano ni kuwa honest to your self.
    Kama unampenda mtu, love that person truly.
    Wanasema you will never loose completely if you love truly.
    Hayo mambo ya kufuatiliana kulikopitiliza ni sawa na kuishi maisha ya mtu mwingine wakati you 've got your own life to live.
     
  17. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    desperate situations call for desperate measures... ukitaka kuwa systematic zaidi katika crusade yako ya kumulika mwizi, subscribe upate assistance ya cheaters.com
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Halafu kitu kingine kinachonitatiza ni kwamba, mtu anayetaka kufanya ushushu wa kiasi hicho, je yeye ni msafi sana kiasi kwamba hajawahi kuchepuka??

    Babu DC!!
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hapo chacha hapo!
     
  20. N

    Neylu JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,640
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Aaah... Raha nijipe mwenyewe.. Maadam naamini ananipenda na ananijali hilo kwangu linatosha saaana.. Kisa cha kujipa ma presha nikashindwa ku enjoy maisha mie!! Siwezi kuthubutu kumpeleleza mpenzi wangu hata iweje!
     
Loading...