Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kujua ukweli... haya huo hapo...!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Oct 18, 2012.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    MUME: Mke wangu, niwe mkweli pamoja na kuwa kwa sasa tuna watoto sita mimi bado nakupenda sana. Na hakuna kitu kitakachoweza kunifanya niache kukupenda, I love you honey. Nina swali moja tu, huyu mtoto wa nne mbona yuko tofauti na hawa wenzie sita, mkorofi, hataki shule yaani tabu tupu? Mke wangu nambie tu kama ana baba tofauti na wenzie, kiukweli halitabadili mapenzi yangu kwako.
    MKE:(Huku akipiga magoti) Mume wangu najisikia vibaya naomba unisamehe ni kweli huyo mtoto baba yake ni tofauti na wenzie
    MUME: (Machozi yakimlengalenga) Dah mke wangu... baba yake ni nani?
    MKE: Baba yake ni wewe.
     
  2. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tihitihitihi jamaa huenda alizimia after hearing dat
     
  3. Nyiluka

    Nyiluka Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Inamana hao wengine ndo sio wake
     
  4. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huelewi nini sasa apo
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akimtimua,mama anaondoka na ma bright anamuachia ndondocha lake.
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kisukari hiki!
     
  7. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ennie umenchekesha kuliko hata mtoaji wa huu uzi,dah!
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    umetisha !

    Near by Sae Mbeya.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya sasa majaribu!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Mamaaaa mbavu zangu mie!
     
  11. B

    BatteryLow JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    huyo mwanamke ni keboko aisee, halafu linajifanya nyenyekevu kwenye kujibu, inawezekana hata ukweni alikopelekwa jamaa sio ukweni kweli, na mm ninalo limoja lakini nimeshaogopa kumuuliza mama yao, manake nitaua mtu paa paaale pale!!
     
  12. V

    Vonkaboy Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mimi siiwezi kwani kanidhulumu. Jembe umetisha
     
Loading...