Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kuijua CHADEMA? Angalia hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Annael, Jun 13, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Chadema ni chama kilichoanzishwa kwa mfumo wa kibepari. Kwahiyo Msingi mkuu wa chadema ni ubepari.
    Mwanzilishi wa Chadema ni Mzee Mtei ambaye alitofautiana na baba wa Taifa Mwalimu Julius Kambarage Nyerere.
    Tofauti yao ni kuhusu sera za IMF Mtei alikuwa anaunga mkono bali Nyerere alikataa sera za kibepari.

    Kwahiyo Sera za kibepari msingi wake mkuu ni mtaji (Pesa).
    Kimekuwa kikipata misaada ya chini chini kutoka katika nchi za magharibi kama Uholanzi na zingine, kitendo ambocho kinanipa mashaka kuwa vipi pesa hizo zitalipwa. Ninadhani kuna makubaliano ya chini kwa chini ambayo watu wengi hatuyajui.

    CHADEMA kimejitahidi sana kuwafundisha wanachama wake kutohoji mapato na matumzi ya chama. Hii ni mbinu ambayo imetumiwa na CHADEMA kuwaaminisha wanachama dhidi ya viongozi kuwa wao hawana doa.

    na hii ni hatari sana.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    c r a p and cheap! to say the least.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ujinga mwingine!
     
  4. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    rejea signature yako ina majibu ya post yako.
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    pole sana
     
  6. mashami

    mashami Senior Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwashakoo ya ubongo@work
     
  7. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,341
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya tupe ukweli mjuzi wa mambo!
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwani tatizo la Ubepari ni nini? usijekuwa unatokwa na povu bila sababu za msingi.
     
  9. I

    Iramba Junior Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yangu, kama unataka kuijua vizuri CDM waulizwe akina Membe watakwambia CDM ni nani?
    Propoganda hizi zimepitwa na wakati, anyway, kachukue posho yako.
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    masa aka buri
     
  11. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Ubepari tatizo lake ni kwamba mwenyenacho ndie anayepata na siye nacho ataendelea kuwa mnyonge.

    Ni tofauti kabisa na mfumo wa kijamaa.
    Jaribu kujikumbusha Uraia au siasa darasa la tatu shule ya msingi.
     
  12. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    iwe ubepari au ukabaila 2015 mtaipata
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ubepari ni bora kuliko ujamaa wa kiini macho huku vigogo walikamua kila kitu
     
  14. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni nani aliyekuambia kuwa wanadaiana?
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ccm inapata kiasi gani kwa wahisani? Je mnazilipaje?..chadema imeshaliona tatizo la kuomba omba ndiyo maana tunataka chama chetu kiendeshwe na kwa pesa za watanzania tena walala hoi, nyie endeleeni kuwategemea wa marekani na hivi siku hivi wana bariki ndoa ya jinsia moja tutamuona yle jamaa bingwa wa kuhongwa suti na kulipiwa gesti kama atazidi kukimbilia huko..
     
  16. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaagh....Peleka kule kwa magamba wenzako hivi unafahamu misingi mikuu ya upepari wewe... Kisha wafahamu Tanzania ya sasa ipo pia katika mfumo huo? For your info. Mkapa kesha tuingiza katika mfumo huo kwa kuanza na sera zake za ubinafsishaji na uwekezaji tena wao wameiba raslimali za nchi hii. Haya tueleze Mkapa alitoka chama gani. Upunguani mwingine msituletee humu. Siku nyingine kabla hujaposti kitu chochote fanya yafuatayo:
    • Uhakika wa kitu unachokizungumza.
    • Upembuzi/uchanganuzi wa kina
    • Mifano halisi wa unachokizungumzia kutokana na data ulizokusanya.
    Vinginevyo sijaona kitu cha msingi hapa ni pumba pumba tu umezileta and I think you are not even a little thinker.
     
  17. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Annael, Tatizo siyo wewe ni kichwa kuwa na ubongo wa mende kuishi na kula mavi chooni.,Hivi chenge ni kiongozi wa chama na serikali ipi ? mbona ana fedhwa kuliko hata idara ya serikali yeye anaumini siasa za wapi?.Acha kutumika vibaya zaidi ya condom.
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyerere aliwahi kusema upepari ni mnyama. Katika dunia ya leo kila kitu kinaendeshwa ki bepari bepari kwa hiyo tunaishi ki unyama unyama. CCM unyama unyama tu, hata CHADEMA nao ni unyama unyama. Iliyobaki hata watu wa kawaida tuishi ki unyama unyama tu.
     
  19. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna tofauti yoyote na ilivo katika ccm na serikali yake leo?
     
  20. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haki ya mu... Nilikua siamini kama kuna watu wana akili za Samaki. Annael, You have proven ma wrong! Pole sana.
     
Loading...