Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka kuiharibu wikendi yako? INGIA WALL YA JAKAYA KIKWETE RYT NOW?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 4, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama upo tayari kuipoteza mood tembelea kwenye hiyo wall ya rais Jakaya Kikwete kwenye facebook,leo amezungumzia suala la EPA,
    Kamchina kangu hakawezi kuileta link hapa.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    nimesoma, na coment yako nimeiona ukimsifia kwa kuchukua maamuzi magumu! halafu umekuja jf unakuwa kigeugeu..
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    enhh ,... endelea kutuhabarisha mkuu
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Aah! namtania tu mkuu bajabiri... ila coment nyingi za kule ni za vilaza sana! nyambaff..
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwenye FB alishaniondoa siku nyiiingi maana ukimpa za uso anakuondoa kwenye list yake, siju ndio ustaarabu gani.
     
  6. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani anatumia ID gani tumtafute
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    search jakaya kikwete, zitakuja nyingi uchague ile fan page ambayo wengi wameilike!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,747
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mngetuwekea na link basi ya kwenda huko,
    Sio wote ni member wa hiyo kitu mnayozungumzia!!
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo jingine ni kuwa anabandika andiko, watu wakihoji baadhi ya mambo anayoyaandika, wala harudi kujibu!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    It wont be mdau!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Jakaya Kikwete
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amesema hivi 'AZMA YA KUZIPELEKA PESA ZA EPA kwenye TIB(TANZANIA INVESTMENT BANK). Na atahakikisha hzo bil 53 zilizorudishwa wakulima wanakopeshwa'
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nshaweka sehem ya maelezo yake
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yeah,hvohvo
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Vilaza sana mkuu
    Siku moja nilitoa comment kwenye hizo post zake za kinafiki halafu lijamaa limoja likaniandama kweli'sijui ndiye msaidizi wake
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    yawezekana wanatumwa kuunga mkono. si unajua viongozi wetu wanavyopenda kusifiwa ujinga?
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kuna siredi hapa inasema hizo pesa zimeshaliwa tayari kutokea huko TIB, sasa yeye anasema uongo kwa nini?
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kweli mkuu zishaliwa na hao hao waliorudisha
    ilikuwa janja ya nyani tu kuona hela zinarudi na anajua hilo
    anadhani bado watz ni wadangayika
     
  19. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mwenyewe alishanitoa kwenye list! Ni muoga sana ktk kujibu hoja!
     
  20. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,816
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    Jakaya Kikwete | Facebook


    • [h=6]Jakaya Kikwete
      Wakati nikilihutubia Bunge mwaka jana nilitangaza kwamba Tshs.53/- bilioni kati ya Tshs.133/- bilioni zilizotolewa isivyo halali kutoka Akaunti ya Malipo ya Madeni ya Nje(EPA) zimerudishwa na zitawekwa katika Benki ya Rasilimali Tanzania(TIB) kwa ajili ya kutoa mikopo kwa wakulima nchini.Huu ndio uamuzi tulioufikia na tutaendelea kuuzingatia na kuusimamia.[/h]Like · · Share · 7 hours ago ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      ‎"Nchi yetu inaheshimu sheria na utamaduni wake.Hatupo tayari nchi nyingine kutuwekea masharti ya kuwa na uhusiano wa jinsi moja.Hili ni tamko hatarishi linaloweza kuvunja uhusiano na nchi nyingine.Miongoni mwa nchi 54 za Jumuiya ya Madola kati yake nchi 13 ushoga ni sehemu ya katiba yao wakati 41 hazina utamaduni huo hivyo msimamo wa Tanzania ni kuwa na ndoa za jinsi mbili tofauti,kinyume na hapo unafungwa kifungo cha miaka 30.Nchi yetu haiwezi kuyumbishwa na masharti ya aina hii na kamwe hatutaruhusu kuingiliwa na nchi nyingine."(Mh.Bernard Kamilius Membe,Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa)[/h]Like · · Translate · Share · 22 hours ago ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      I just returned home from Australia where I attended the Commonwealth Heads of Government Meeting (CHOGM) in Perth.While in Perth,I had a meeting with Tanzanians living in Australia and I also attended Partnership roundtables and panel discussions at the Commonwealth Business Forum where among other issues,Anglo Gold Ashanti Ltd.,the world's third-largest producer of the metal,will make a tax paym...See More
      [/h]Like · · Share · Yesterday at 8:31am ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Africa has enough water resource for irrigation and good weather for agriculture, all of which can enable the continent produce enough food to feed the entire world.What we need is a great green revolution to modernise the present agricultural practices;the need for huge investments by governments and the private sector in modern equipment,irrigation, use of quality seeds for higher productivity, use of pesticides and fertilizers.[/h]Like · · Share · Tuesday at 10:05pm ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Tanzania supports Kenya's military offensive against Somalia militia Al-Shabaab.We back Kenya's decision to invoke Article 51 of the United Nations Charter to defend its economic and security interests under threat by the terror group.We will continue to support efforts by Kenya,IGAD,EAC,AU and the international community to stabilize Somalia and the Horn of Africa region.[/h]Like · · Share · October 31 at 12:07am ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Mwezi huu tulikuwa na kongamano la uwekezaji katika eneo la Ziwa Tanganyika lengo likiwa ni kuendelea kusimamia kwa vitendo sera ya ushiriki wa wananchi katika uwekezaji wa ngazi zote.Sera hii ya kuwashirikisha wananchi kumiliki uchumi wa nchi yao ndiyo usalama wa uhakika wa uwekezaji na wawekezaji katika uchumi wa nchi yetu.[/h]Like · · Translate · Share · October 25 at 3:15am ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Happy 50th Anniversary to my alma mater;the University of Dar es Salaam.No doubt you have played a part in what I am today.[/h][​IMG]Wall Photos



      Like · · Share · October 20 at 8:42am ·




    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Na Waziri Mkuu,Mh.Mizengo Pinda katika mjadala wa jinsi ya kuongeza kasi ya uwekezaji katika eneo la Ziwa Tanganyika,(Kigoma,Rukwa na Katavi),Oktoba 17,2011;Mpanda.[/h][​IMG]Agosti - Oktoba, 2011



      Like · · Share · October 17 at 8:10pm ·




    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Launching the Lake Tanganyika Investment Forum in Mpanda today.Working for more better ways to improve the economy of the region through investments in tourism,agriculture and mining.[/h][​IMG]Wall Photos



      Like · · Share · October 16 at 8:46pm ·




    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      He was the liberator,the nation builder,the Pan Africanist.He was the internationalist and he was the humanist;a pillar to our nation;a giant that we've always seen further by standing on his shoulders.[/h][​IMG]Wall Photos



      Like · · Share · October 14 at 1:23am ·




    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      The government will invest over 1.6trn/- in a gas pipeline and processing plants in Mtwara and Lindi regions to Dar es Salaam whereby over 530km pipeline from Mnazi Bay to Dar es Salaam via Kilwa will be constructed starting November 2011.The total costs for this project will be $1bn,a loan from China's Exim Bank.This with other projects will provide a long term energy security to the country which include a solution to power shortage.[/h]Like · · Share · October 12 at 7:10pm ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      ‎7th October 2011 is my 61st birthday.Grateful for the opportunities that my nation and the world have given me to serve through all my life and looking forward to do it more.Thank you all for the birthday wishes.[/h][​IMG]Wall Photos



      Like · · Share · October 7 at 1:59am ·




    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Best wishes to all Form IV students across the country sitting for their GCSEE starting tomorrow,3rd October 2011.This nation needs your passion and ideas and this is one stage as you are heading for the best for yourselves,your families and the nation.You're this country's future.[/h]Like · · Share · October 2 at 7:52am ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      Leo ndugu zetu wa Igunga wanatumia haki yao ya kidemokrasia kuchagua Mbunge wao.Nawatakia kila la kheri na uchaguzi wenye amani na utulivu.[/h]Like · · Share · October 1 at 7:10pm ·


    • [​IMG][h=6]Jakaya Kikwete
      A farewell from the outgoing Vatican Ambassador to Tanzania,Archbishop Joseph Chennoth after completion of his six-year tour of duty;Thursday 29th September 2011 in Dar es Salaam.[/h][​IMG]Wall Photos



      Like · · Share · September 30 at 12:12am ·




    Older Posts
     
Loading...