Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unataka kuchakachua moderm yako SOFTWARE YAKE HII HAPACHIZICOMPUTER)

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Jan 9, 2011.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA WALE WANAOTAKA KUCHAKACHUA MODERM ZAO
    KAMA MODERM YAKO UKIINGIZA LAINI NYENGINE INA SEMA INSERT PIN
    NA INA IMEI NAMBA
    SOFTWARE ZOTE ZA KUCHAKACHUA HIZI HAPA
    Download Huawei Torrents - KickassTorrents.com

    ACHENI KUNYANYASWA NA WACHACHE
    0712484995
    hakiksha umedownload software ya kuipa support hiyo nenda google .andika free download torrentbitch .utapata
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yale yale, ukijibiwa utataka kukimbia tena.
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Taratibu kaka, ni MODEM (MOdulator DEModulator) without the 'R' unless hii unayozungumzia ni aina mpya.
     
  4. edjizzo

    edjizzo Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio acha niwape knowledge watu kama nakosea kuandika sawa
     
  5. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ukiambiwa umekosea na ukagundua kweli umekosea kubali na useme asante kwa kurekebishwa, acha ubishi, tunashukuru kwa kupost hiyo link kwani utasaidia watu wengi ingawa tayari calvinpower alishaipost zamani nadhani wewe ulikuwa hujajiunga JF.
     
  6. edjizzo

    edjizzo Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa lakini zengine atakwama si zote zina chakachuliwa
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thanx
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Edjizzo wewe ni kapuku, huna msaada kwenye maswala haya kazi yako ni kudandia na kurudia posti za wengine sijui unataka kuwa na posti nyingi? Shame on you kilaza!
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Moja yakitu kinachowangusha wataalamu wengi kwenye fani zao ni mawasiliano/communication . Knowing the best way to communicate, how to communicate it and who to comuunicate is key to to your way up in yor career.

    But thanks for your sharing of knowledge and information
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tatizo lako nimegundua kwamba unapenda mashindano alafu unaona ww tu ndio unajua ndomana unapokosea unakuwa mkali nakutishia kuondoka. Kwa mfano hili limeshatolewa na calvin na alitoa software kabisa na wengi walituma ime 2kawa2mia code nikiwemo mm unaposema wasipotoshwe ninani utakae mpotosha humu
     
  11. edjizzo

    edjizzo Member

    #11
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa naludia kama kitu kisipo ludiwa unataka watu wasijue au nimefichua software inapo patikana au we ndipo unapo pata hela
    sikasiliki mi na songa mbele akuna mtu aliyekuwa bora ata we unamapungufu ukitaka kujua kilaza njoo tuonane ana kwa ana tuone kilaza nani
    hapa akuna kujisumbua?
    kijana history nini ukijua utapata jibu
    na nini maana ya communication
    asante
    pole sana
     
  12. edjizzo

    edjizzo Member

    #12
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa kaka
     
  13. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanks to internet every one can be informed in anything . I can google about medicine, Physics, chemistry, electronics , geoprahy, Mobile phone etc and be very well informed.

    But one thing you should understand is there is difeerence between being well informed in something and having a a basic knowledge in it.


    Having a
    basic knowledge about a medicine,electronics, programming require one to be in a fomal class for sometime.

    But using intenet anyone even one with no formal knowledge can talk and can be informed of anything as long as he or she know how to
    google and wikiiing.

    Still am advising u if u think u re good then am sure u can be better . Try to improove how you commicate your massages.

    kama kwenye shule uliyosoma chuo au diploma uliboboea sana kwenye kompyuta na simu na hukufudishwa au ulidharau communication skills utakwama siku si nyingi . Ndio maana hata wanasoma engineering mwaka wa kwanza vyuoni wanafundishwa communication skills

    Jumapili njema
     
  14. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Edjizzo, Edjizzo, Edjizzo, It is regrettable tosay that you know nothing about the contents ambazo zipo kwenye linki hii Download Huawei Torrents - KickassTorrents.com

    Experts say we all lie more than we realize.Futhermore, the more often we tell the same lie, the more we forget it is a lie. If we repeat it enough, we may even believe the lie is actually the truth.
    If you want to improve anything ambacho tayari kilikuwepo hapa jf or kukifanya kiwe more disirable by making it smartter! then you are welcome, tuletee ZTE(K3565-z) modem unlocker. I say you are welcome na usiwe unatishia kukimbia pale unapopata challenge.
    Nataka nikuambie kitu kimoja Edjizzo, Wheather teaching Jamii forums, au kama unataka kuwapa watu elimu, you must do everything you can to hold the Jamii forums members attention and get your point across. na sio kila thread unayofungua kunakuwa na blabla bla...
    ukitaka watu hapa jamii forums wakukubali vizuri ungeanza kwanza wewe kuwakubali. Mfano ulipomwambia dr phone " au ndipo unapopata hela" sikia mkuu kinachofanyika hapa jamii forums hakimpotezei chochote katika kazi zake nafikiri amejiandaa na hataathirika na chochote atakama utaweka software yenye RED big buttons yenye kusomeka "UNLOCK DONE HERE" muheshimu na yeye atakuheshimu.
    wewe ni mkali ndio tena nafkiri kuliko watuwengi humu ndani lakini tatizolako wewe unakwenda kasi mpaka unapitiliza. Really you are trying to run before walking!
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    calvin tumpotezee akawii akawii kuomba maoni kama atoke au abaki yy akubali kuheshimu michango ya wenzake aijalishi ikoje alafu akumbuke tulitoa bure bila kumchaji mtu me namweshimu na nitaheshimu michango yake na kumjibu hoja yakwamba napatia pesa soon nampa suprice hapa akae mkao wakula
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Unajua sio watu wote ni watoto wanaoingia kwenye hii forum! Jaribu sana kuandika baada ya kufikiria na kwa umakini.
    Yaani kwa jinsi unavyoandika humu naweza jua u mtu wa aina gani.

    Bwana mdogo mmoja, chekibob ambaye kwa bahti amesoma soma vijikozi vya computer, sasa anataka watu wamtambue yeye mkali kwa kuwa kaambiwa hivyo.
    Yaani inaudhi kuanza post na majigambo, hakuna vita humu vijana kila mtu amuheshimu mwenzie, na kila mtu anajua kwa kiwango chake, usichukie kurekebishwa ndio kuendelea mbele!! Damn!!!
     
  17. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na hiyo utaiona kwenye namna anavyoanza kwa kuweka nambari ya simu yake na jina ndani ya posti. Afu yeye ni CHIZI kama hamkujua! (Kwa kifupi haoneshi ukomavu) Ni kawaida ya watoto (hata matineja walio kwenye umri wa balehe kufikiri kile wanachojua wanakijua wao pekee na ndio sahihi zaidi na kwamba hakuna yeyote anyeweza kuwaambia vinginevyo)

    Anafikiri sisi hatujui kuwa yeye ndiye anayetangaza BIASHARA? (Hivi edjizzo ni kweli una ofisi au bado unalala kwa baba?)

    Utoto bwana!
     
  18. CalvinPower

    CalvinPower JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa hata kuandika kwake kunaonyesha tu. mimi mwenye sio mwandikaji mzuri lakini kila saa nafanya editing kabla hamjaipitia la sivyo mngeona naandika yasiyo eleweka. lakini hiyo sio ishu muhimu sana, mmm lakini kuna umuhimu. Mfano umekwenda dukani kununua baisikeli ya mtoto wako, na ipo ndani ya box haijaunganishwa. umefika nyumbani uko na mtotowako unataka kuiunganisha. Kama instructions manual yake itakuwa imeandikwa na edjizzo. mwe! hutaweza kuunganisha kitu hapo. labda upige hiyo number yake ya simu. Edjizzo nakushauri uachane na mambo ya technology na uingine kwenye kilimo cha mapapai.
     
  19. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    your point being?hii ilishatolewa
     
  20. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sielewi kuna ugomvi wa nini hapa!
     
Loading...