Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka Ku-renew ya Leseni Udereva pale Mayfair Plaz? -Uwe mvumilivu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lole Gwakisa, Jan 24, 2012.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Al Hamza project 006.JPG

    Nimelikuta hili sakata la kurenew Leseni ya linakera.
    Tazama hiyo foleni na wadau waliokata tamaa kwa kusubiri muda mrefu.
    Huyo dada masikini amesubiri na uzalendo uka muishia akakaa chini kama jamaa walio kaa kule mbele.
    Lini TRA itajifunza kuhudumia wateja?
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tena inaonyesha alishaanza kuhisi uchovu wa kiafya, sio hapo tu Customer care ya NBC nao ndio hivyohivyo
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio Tanzania yetu bana!
     
  4. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nidhamu ya uwoga 2sipende,kama kuna ki2 hakiend sawa wahusika wawajibishwe sasa tunapelekana vibaya mno mpaka inakera....
     
  5. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwa nakerwa sana na foleni
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Sikatai foleni ni changamoto na yamkini kwa inasababishwa na uduni wa utoaji wa huduma, lakini twende mbele turudi nyuma, ndipo tulipofikia hapo watz,hili zoezi lilishatangazwa likarefushwa na kurefushwa (watu walikua wanasubiria deadline) .....tunaona raha dk za lala salama ndio kukimbia kimbia na foleni kama hizi.............pamoja na ukweli kwamba zinatengeneza mazingira ya rushwa lakini wakati mwingine ni mambo yanayoweza kuepukika............

    ......people wait for time but time wait for nobody............
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Folen ni mfumo wa haki ya first come first served. Mkereke na no service na sio folen.
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Haya yote ni katika kutengeneza mazingira ya rushwa tu maana sioni chochote kinachosababisha foleni hiyo..
     
  9. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kuna kipindi pale MayFair ilikuwa hauchukui hata nusu saa kukamilisha process nzima.

    Tuna uchaguzi wa kuburuza process ya utoaji leseni lakini tusilalamike ijali zinapozidi kutokana na watu wasio madereva lakini wana leseni.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaboa sana mm yalinikuta pale kwa manji nyerere road folene ndefu aina maelezo sehemu zipo 3 inayofanya kazi 1 ukiuliza unajibiwa kwa nyodo fata kilichokuleta subiri foleni yako
     
Loading...