Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unataka desktop icons zionekane na kuitikia

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by emma115, Aug 23, 2012.

  1. e

    emma115 Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Desktop Icon Toy is ni Windows utility ambayo itakuwezesha kubadili jinsi unavyotaka icon zako zijipange kwenye desktop yako pia kurekebisha zinavyoonekana
    Baada ya kuinstall, application hii itaweka icon zako zote zilizopo kwenye desktop kwenye System Tray ambayo itakupa uwezo wa kuzibadilisha setting kwa urahisi.
    Kuna option pia ambayo unaweza badilisha icon na kua kama zinacheza pale unapopitisha arrow mouse juu yake inayoitwa "dancing icon", pia kubadili saizi pamoja na zinavyocheza.
    Kuna maumbo mengi unayoweza chagua kufanya icon zako zijipange, kama clock, heart, spiral or pentagon.
    Kwa mfano, ukichagua umbo la saa, Desktop Icon Toy automatically itabadili umbo lililokuwepo na kubadili layout kuaonesha mada sahihi kadri muda upitavyo.
    Kwa ujumla, Desktop Icon Toy ni zaid ya handy tool, ina entertaining pia. unaweza google Desktop Icon Toy...
     
  2. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Turahisishie kwa kuitupia hiyo link HAPA lakini sio mbaya ngoja twende tutarudi
     
  3. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thnks. downloading
     
  6. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndiyo maana JF naikubali, thanks mkuu.
     
Loading...